Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

>>Zai Zai's Lover Home 16 Dec 07...รักคุณเข้าอีกแล้ว ทุกๆวัน...^__^...* Chou Zai* <<{แตกประเด็นจาก C6120478}

พลุ ...สวัสดีสายๆ ใกล้เที่ยงวันอาทิตย์นะคะ พี่ๆน้องๆ บ้านไจ๋ ทุกคน... พลุ

สาวๆบ้านไจ๋เป็นยังไงกันบ้างคะ....ใกล้สิ้นปีแล้ว เตรียมตัวไปส่งความสุขกันที่ไหนคะ
    เราๆทุกๆคนเป็นห่วงกันและกันนะคะ...

อากาศหนาวบ้านเรา มาแบบสั้นๆนะคะ และก้อจางหายไป
    ไม่รู้ว่ามันจะแวะกลับมาเยี่ยมเยือนเราอีกเมื่อไหร่
    แต่ความอบอุ่นในบ้านเรา ที่พี่ๆน้องๆ มีให้แก่กัน เราจะมี “รัก” ที่อบอุ่นเสมอในใจเรา
    เพื่อคอย Support และเป็นกำลังใจ ให้กับนาย Chou Zai นะคะ......^_____^..

ตอนนี้ นายโจวไจ๋ของพวกเรา ก้อกลับไปทำงานต่อ และ พักยาวที่ไต้หวันช่วงนึงก่อนนะคะ
    หลังจากนั้น ก่อนคริสมาสต์ ไจ๋จะเดินทางไปยังประเทศในแถบเอเชีย คือ มาเลเซีย และ สิงค์โปร
    เพื่อโปรโมทอัลบั้มต่อไปนะคะ....รวมถึงเดือนมกราคม ปีหน้า ไจ๋จะต้องเดินทางกลับไป HK อีกครั้ง
    เพื่อโปรโมท “หนัง Linger”ของตัวเองที่กำลังจะออกฉายในไม่ช้านี้ด้วยนะคะ....

ตอนนี้ละคร “Waiting For You Here” ก้อเริ่มออนแอร์ที่ญี่ปุ่นไปตอนแรก
    เมื่อวันที่ 12 ธันวาที่ผ่านมานะคะ ก้อเล่นเอาสาวๆ อยากดูพ่อหนุ่มนักช่างฝัน สวี่เล่อ กันนะคะ..

ส่วนสิ้นเดือนนี้ 4 หนุ่ม F4 จะออกอัลบั้มชุดใหม่ "Waiting for you"
    ภายใต้โครงการ Wish To See You ร่วมกันในวันที่ 28 ธันวาคม นี้นะคะ...
    เรามาติดตามรายละเอียดกันต่อไปนะคะ...

และวันอาทิตย์ อย่าลืมติดตามชม และให้กำลังใจ พ่อครัวจือเถียน และ สาวไป่ฮุ่ย กับละคร
    ไข่ดาว"Sweet Relationship"ครัวซอง....
    เนื้อเรื่องเข้มข้นขึ้นเรื่อยๆแล้วนะคะ ติดตามชมและให้กำลังใจกันได้เลยค่ะ..

พลุ *** เราจะ Update สรุปกันสักนิดเกี่ยวกับงานต่างๆช่วงนี้ของไจ๋กันค่ะ...***พลุ

-  ไจ๋กลับมาถ่ายทำ “ละครการท่องเที่ยว Wating for you here” ต่อนะคะ
    และจะถ่ายทำไปจนถึงกลางเดือนธันวาคมนะคะ(15 ธ.ค.)

- วันที่ 22 ธันวาคม ไจ๋จะเดินทางไป "มาเลเซีย" เพื่อร่วม live concert นะคะ...
    และในวันที่ 23 ไจ๋จะมีงานแจกลายเซ็นต์ และโปรโมทอัลบั้มด้วยนะคะ

- วันที่ 24 ธันวาคม ไจ๋จะเดินทางไปประเทศ สิงค์โปร (SG) เพื่องานแจกลายเซ็นและโปรโมทอัลบั้มนะคะ
    ซึ่งจะจัดขึ้น 2 งานนะคะ สถานที่คือ ที่แรก “"Garden Plaza” ตอนบ่าย 2
    ส่วนอีกที่คือ “Dragon Fly (St James Power Station)” 6 โมงเย็นค่ะ

flower ...ส่วนตารางงานปีหน้า ในเดือนมกราคม ไจ๋จะเดินทางกลับไป HK ..flower
    เพื่อร่วมงานเปิดตัวหนังรอบปฐมทัศน์  “Linger” นะคะเรามาดูกันสักหน่อยนะคะ....

- 28 ธันวาคม นี้ 4 หนุ่ม F4 ออกอัลบั้มใหม่ "Waiting for you" ร่วมกัน และมีงาน Press conference ที่ไต้หวันนะคะ...
    -   วันที่ 6 มกราคม 08 ไจ๋จะมีงาน Photo Exhibition of Linger นะคะ
    - วันที่ 7 มกราคม 08 ไจ๋มีงานฉายภาพยนตร์รอบปฐมทัศน์ของ Linger นะคะ “Movie Premier Gala”
    -  วันที่ 10 มกราคม 08 หนัง Linger ออกฉายตามโรงภาพยนตร์ ออกสู่สาธารณะชนนะคะ....

- วันที่ 19 – 20 มกราคม นี้ ไจ๋และ พี่ๆ F3 จะมีงานเปิดตัวอัลบั้มใหม่ของตัวเองนะคะ
    โดยวันที่ 19 จะมี  Taiwan outdoor concert ที่ไต้หวัน และ
    ในวันที่ 20 จะมีงาน แจกลายเซ็นต์ Album autograph session ที่ Taiwan เหมือนกันนะคะ...

สำหรับมา Chat ใน V.I.C ก้อยังเข้ามาคุยเรื่อยๆ สม่ำเสมอนะคะ...
    อยากรู้ว่าไจ๋คุยกับแฟนๆว่าไงบ้าง ข้อความที่ไจ๋ฝากถึงแฟนๆ ติดตามได้ที่บ้านไจ๋หลังนี้เสมอนะคะ...^___^...

และติดตามอ่านข่าวคราว ความเป็นไปของไจ๋ และเรื่องต่างๆ..ที่นี่นะคะ
    เรามาเป็นกำลังใจให้ไจ๋ตั้งใจทำงาน และสนับสนุนผลงานดีๆ ของไจ๋จะกันต่อไปนะคะ..^______^...

flower..สุดท้าย "Let's Support Zai Zai Together"... flower

แก้ไขเมื่อ 16 ธ.ค. 50 10:29:15

จากคุณ : Orange_vic - [ 16 ธ.ค. 50 10:28:43 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom