Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

^^ มาเล่นเกมทายชื่อเพลงกันเถอะครับ! 3

^^
    รอบที่แล้ว คุณ thetorque แอบบ่นว่าไม่ได้เล่นเลย...
    ไม่เป็นไรครับ ตอนที่ 3 มาแล้ว (ตอบให้ทันก่อนโดนแย่งไปหมดนะครับ)

กติกาการตอบยังเหมือนเดิมครับ ชื่อผู้แต่ง ชื่อเพลง และมูฟเมนท์ที่บรรเลงอยู่
    ที่ขอให้ตอบมูฟเมนท์ด้วย เพราะเวลาเปลี่ยนมูฟเมนท์ที อารมณ์เปลี่ยนไปเยอะมาก
    ดีไม่ดีลองไปฟังอีกมูฟเมนต์นึงแล้ว อาจคิดว่าเป็นเพลงคนละเพลงกันเลยก็ได้ครับ
    และที่สำคัญ ถ้าฟังแล้วติดใจ จะได้หาท่อนที่ชอบมาฟังได้ง่ายขึ้นครับ

เข้าใจแล้วก็ลุยกันเลยน่อ!

จากคุณ : Horrible Member - [ 28 ธ.ค. 50 01:09:41 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom