Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

[AF4 PHOTOS] :::::::: รูปด้านข้าง จากงาน AF4 REAL ME ที่ Baryantree Maxx ::::::::

สวัสดีปีใหม่ค่ะ ชาว reality พลุ
    แอบอิจฉาคนได้ออกไปนับลง (countdown!) นอกบ้าน
    อิชั้นก็ขอประชดชีวิต มาตั้งกระทู้แปะรูปข้ามปีกันให้รู้แล้วรู้แฮ่ดไปค่ะ!

ช่วงนี้ event ของน้องๆเยอะแยะมากมาย ช่างภาพก็หนุกหนานค่ะ
    ตามไปถ่ายรูปน้องๆไป กินแกลบไป หนุกหนานมากๆ 5555+
    แถมราคาบัตรมินิคอนก็แพงขึ้น แพงขึ้นเรื่อยๆ จนฉุดมิอยู่ คาดว่าปีหน้าอิชั้นคงต้องเทขายหุ้น
    เอาเงินมาตามน้องๆแล้วค่ะ กร๊ากกกกก

เอาล่ะ บ่นบร้าส่งท้ายปี
    ก็เชิญดูรูปนะคะ งานนี้มีคนละนิดคนละหน่อยนะคะ
    บับว่า มี accident กะกล้องนิโหน่ย T___T เพลงน้องมิวเดี่ยว
    ไม่มีเลย แอบเศร้า แงๆ
    แล้วบางภาพต้องใช้กระจกตัดหมอกดูนิดนุงนะคะ
    เพราะว่ายิงซูมทะลุ smoke หนาประมาณ 7 ชั้นเห็นจะได้ 555555+

สรุปว่า รูปชุดนี้ ไม่เน้นปริมาณ และ ไม่เน้นคุณภาพด้วยค่ะ
    กร๊ากกกกก (แล้วจะแปะทำไมฟระ!!! 5555+ เอาเถอะ คงคอนเซ็ปต์
    ถ่ายรูปน้องๆมาแล้วไม่ได้แปะ มันค้างคาว!)

เริ่มจากคนสวยของหมู่เฮา

จากคุณ : next station - Asoke - [ วันสิ้นปี 23:35:36 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom