Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

มีใครได้ฟัง The Radio 99.5 วันสุดท้ายมั้ยครับ มี Surprise!!!

ได้ฟังการจากลาขอคลื่นวิทยุที่ดีมาก The Radio 99.5

นอกเหนือจากความเสียดาย การจัดรายการวันสุดท้าย มีsurprise มาฝากแฟนๆ madonna อย่างพวกเราด้วยครับ

ดีเจเป็นเลิศ เปิดเพลงที่ Jack Johnson ร้องเล่นเองที่บ้าน แต่เพลงที่ร้องเป็นเพลง Holiday น่ารักมากเลยครับ

ถ้าอยากลองฟัง ฟังได้ที่นี่นะครับ ลองฟังดูนะครับ
    http://www.esnips.com/doc/2b9a45cd-b9ce-4162-95bb-78357bf4152c/goodbye06/?widget=flash_record

จากคุณ : chisoso - [ 3 ม.ค. 51 16:18:28 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom