Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

>>Zai Zai's Lover Home 7 Jan 08 *~*Take care yourself…Dear Monkey King *~* *Chou Zai*<<{แตกประเด็นจาก C6194538}

พลุ  ...สวัสดีพี่ๆน้องๆและทุกๆคน ณ บ้านไจ๋ นะคะ...พลุ

เป็นยังไงกันบ้างคะสาวๆ ทำงานและเรียนกันเป็นยังไงบ้าง
    อย่าลืมมาเล่าสู่กันฟังบ้างนะคะ....ที่สำคัญอากาศเปลี่ยนแปลง
    ขอให้ทุกคนสุขภาพแข็งแรงนะคะ...อย่าเปื่อยกันไปนะคะ...
    ต่อสู้กับการทำงานและการเรียนค่ะ

ตอนนี้ Monkey King หรือ CEO V.I.C ของพวกเรา กำลังอยู่ในช่วงเดินสายโปรโมทหนัง
    และโปรโมทอัลบั้มของตัวเองเป็น Trip ยาวนานเลยนะคะ …
    หลังจากผ่านงานที่ สิงค์โปร และ HK ไป 1 งาน....
    เราก้อได้ข่าวมาว่า เจ้าไจ๋ ไม่ค่อยสบาย เปื่อยเป็นหวัดระยะยาว...
    และไม่สบายตลอดช่วงนี้เลยนะคะ แต่ก้อยังใจสู้…ด้วยสปิริตของไจ๋ และอดทนต่อการทำงานระยะยาวอันนี้
    ไจ๋ก้อยังไม่แสดงอาการหนักใดๆให้เห็นนะคะ
    ยังไงสาวๆบ้านเราคงต้องส่งแรงใจไปช่วยเจ้าไจ๋แล้วหล่ะค่ะ
    เพราะเจ้าตัวเองก้อพักผ่อนน้อย แต่ก้อยังคอยมาหากำลังใจจากแฟนๆของตัวเองตลอด..
    ยังไง แฟนๆก้อเป็นห่วงสุขภาพ ซึ่งสำคัญกว่าสิ่งใดนะคะ...

พลุ *** เราจะ Update สรุปกันสักนิดเกี่ยวกับงานต่างๆของไจ๋กันค่ะ...***พลุ

flower ...ตารางงานของไจ๋ ในเดือน มกราคม 2008... flower
    ไจ๋จะเดินทาง เพื่อร่วมงานเปิดตัวหนังรอบปฐมทัศน์ “Linger” และต่อไปยัง สิงค์โปร, ฮ่องกง และ จีน นะคะ
    เรามาดูกันสักหน่อยนะคะ....

- วันที่ 1 มกราคม Linger เปิดตัวรอบแรกในไต้หวันนะคะ....
    - วันที่ 4 มกราคม ไจ๋จะเดินทางไปโปรโมท Linger ที่ Singapore นะคะ
    -  วันที่ 5 ไป HK และ 6 มกราคม ไจ๋จะมีงาน “Photo Exhibition of Linger” นะคะ
    - วันที่ 7 มกราคม ไจ๋มีงานฉายภาพยนตร์รอบปฐมทัศน์ของ Linger นะคะ “Movie Premier Gala”
    - วันที่ 8 – 11 ไจ๋จะเดินทางไปโปรโมท Linger Beijing, Shanghai, Guangzhou และ Chengdu ตามลำดับเลยค่ะ
    -  วันที่ 10 และ 11 มกราคม หนัง Linger ออกฉายตามโรงภาพยนตร์ ออกสู่สาธารณะชนนะคะ....
    -  วันที่ 12 – 16 มกราคมนี้ ไจ๋จะเดินทางไป Promote อัลบั้ม Wo Bu Shi F4 ที่ Mainland (จีน) นะคะ
    - วันที่ 19 – 20 มกราคม นี้ ไจ๋และ พี่ๆ F3 จะมีงานเปิดตัวอัลบั้มใหม่ของตัวเองนะคะ
    โดยวันที่ 19 จะมี Taiwan outdoor concert ที่ไต้หวัน และ
    ในวันที่ 20 จะมีงาน แจกลายเซ็นต์ Album autograph session ที่ Taiwan เหมือนกันนะคะ...

ตอนนี้ละคร “Waiting For You Here” ก้อเริ่มออนแอร์ที่ญี่ปุ่นไป 2 ตอนแล้วนะคะ
    ก้อเล่นเอาสาวๆ อยากดูพ่อหนุ่มนักช่างฝัน สวี่เล่อ กันนะคะ..

ทุกๆ วันอาทิตย์ อย่าลืมติดตามชม และให้กำลังใจ พ่อครัวจือเถียน และ สาวไป่ฮุ่ย กับละคร
    ไข่ดาว"Sweet Relationship"ครัวซอง....
    เนื้อเรื่องเข้มข้นขึ้นเรื่อยๆแล้วนะคะ ติดตามชมและให้กำลังใจกันได้เลยค่ะ..

สำหรับมา Chat ใน V.I.C ก้อยังเข้ามาคุยเรื่อยๆ สม่ำเสมอนะคะ...
    อยากรู้ว่าไจ๋คุยกับแฟนๆว่าไงบ้าง ข้อความที่ไจ๋ฝากถึงแฟนๆ ติดตามได้ที่บ้านไจ๋หลังนี้เสมอนะคะ...^___^...

และติดตามอ่านข่าวคราว ความเป็นไปของไจ๋ และเรื่องต่างๆ..ที่นี่นะคะ
    เรามาเป็นกำลังใจให้ไจ๋ตั้งใจทำงาน และสนับสนุนผลงานดีๆ ของไจ๋จะกันต่อไปนะคะ..^______^...

flower...สุดท้าย "Let's Support Zai Zai Together"... flower

จากคุณ : Orange_vic - [ 7 ม.ค. 51 09:07:17 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom