Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

>>Zai Zai's Lover Home 17 Jan 08 *~*เป็นกำลังใจ และพลังใจให้เธอ *~* *Chou Zai*<<{แตกประเด็นจาก C6224273}

พลุ  ...สวัสดีพี่ๆน้องๆและทุกๆคน ณ บ้านไจ๋ นะคะ...พลุ

“เมื่อเมฆหมอกผ่านไป ท้องฟ้าที่สดใสจะกลับคืนมาเหมือนเดิม”

ตอนนี้ Monkey King, CEO V.I.C หรือ DJ Mic ก้อเสร็จสิ้นการเดินสายโปรโมท Linger และอัลบั้ม”Wo Bu Shi F4เสร็จสิ้นแล้วนะคะ และจะเดินทางกลับจากจีนวันนี้
    ช่วงนี้ ไจ๋ทำงานหนัก และข่าวต่างๆเข้ามานะคะ แต่ไจ๋รู้เสมอค่ะ ว่าจะมีเราอยู่เคียงข้างเค้าเสมอ และตลอดไป
    ตอนนี้เราก้อต้องมาให้กำลังใจไจ๋กันหล่ะค่ะ เพราะไจ๋ทำงานหนักมากๆ ด้วย
    แต่ก้อยังใจสู้…ด้วยสปิริตของไจ๋ และอดทนต่อการทำงาน และช่วงนี้ก้อพักผ่อนน้อยด้วย
    แต่ก้อยังคอยมาหากำลังใจจากแฟนๆของตัวเองตลอด..
    ยังไง แฟนๆก้อเป็นห่วงสุขภาพ ซึ่งสำคัญกว่าสิ่งใดนะคะ...

พลุ *** เราจะ Update สรุปกันสักนิดเกี่ยวกับงานต่างๆของไจ๋กันค่ะ...***พลุ

flower ...ตารางงานของไจ๋ ในเดือน มกราคม 2008... flower
    งานต่อไปของไจ๋นะคะ และหลังจาก 2 งานนี้มีอะไร เราจะติดตามกันต่อไปนะคะ

- วันที่ 19 จะมี Taiwan outdoor concert ที่ไต้หวัน และ
    - วันที่ 20 จะมีงาน แจกลายเซ็นต์ Album autograph session ที่ Taiwan เหมือนกันนะคะ...

ตอนนี้ละคร “Waiting For You Here” ก้อเริ่มออนแอร์ที่ญี่ปุ่นไป 3 ตอนแล้วนะคะ
    ก้อเล่นเอาสาวๆ อยากดูพ่อหนุ่มนักช่างฝัน สวี่เล่อ กันนะคะ..

ทุกๆ วันอาทิตย์ อย่าลืมติดตามชม และให้กำลังใจ พ่อครัวจือเถียน และ สาวไป่ฮุ่ย กับละคร
    ไข่ดาว"Sweet Relationship"ครัวซอง....
    เนื้อเรื่องเข้มข้นขึ้นเรื่อยๆแล้วนะคะ ติดตามชมและให้กำลังใจกันได้เลยค่ะ..

และติดตามอ่านข่าวคราว ความเป็นไปของไจ๋ และเรื่องต่างๆ..ที่นี่นะคะ
    เรามาเป็นกำลังใจให้ไจ๋ตั้งใจทำงาน และสนับสนุนผลงานดีๆ ของไจ๋จะกันต่อไปนะคะ..^______^...

flower...สุดท้าย "Let's Support Zai Zai Together"... flower

Credit Thanks : picture from vicpower.net

แก้ไขเมื่อ 17 ม.ค. 51 09:06:37

จากคุณ : Orange_vic - [ 17 ม.ค. 51 07:04:31 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom