Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

>>Zai Zai's Lover Home 29 Jan 08 *~*..เริ่มต้นสิ่งใหม่ ด้วย... “รัก”.... *~* *Chou Zai*<<{แตกประเด็นจาก C6263969}

พลุ  ...สวัสดีพี่ๆน้องๆและทุกๆคน ณ บ้านไจ๋ นะคะ...พลุ

สวัสดีเช้าวันอังคาร วันที่สองของสัปดาห์นะคะ
    พวกเรามีการงาน และ เรียนเป็นยังไงบ้างคะ
    ยังไงก้อขอให้มีพลัง และ สู้ไปกับทุกๆสิ่ง ด้วยหัวใจที่แข็งแกร่งนะคะ

ตอนนี้ Monkey King หรือ CEO V.I.C ของเรา ก้อมีงานต่างๆเข้ามาตลอดนะคะ
    ช่วงนี้ไจ๋ไม่ค่อยได้หยุดพักเลย ขยันทำงาน เพื่อเค้าต้องการจะพัฒนาผลงานของตัวเองให้มากขึ้นๆค่ะ
    เป็นสิ่งตอบแทนให้แฟนๆ และคนรอบข้างที่รักเค้านะคะ
    และช่วงนี้ ก้อมักจะมีข่าวต่างๆเข้ามาหาไจ๋ด้วย แต่ไจ๋รู้เสมอค่ะ ว่าจะมีเราอยู่เคียงข้างเค้าตลอดไป

ตอนนี้เราก้อต้องมาให้กำลังใจไจ๋กันหล่ะค่ะ เพราะไจ๋ทำงานหนักมากๆ ด้วย
    แต่ก้อยังใจสู้…ด้วยสปิริตของไจ๋ และอดทนต่อการทำงาน
    ด้านร่างกาย ตอนนี้ไจ๋ไม่ได้ ไม่สบายอะไรนะคะ แค่เป็นหวัดตามประสาของไจ๋นิดหน่อยค่ะ

แต่ยังไง ไม่ว่าจะเหนื่อยยังไง ไจ๋ก้อยังแว้บเข้ามาหากำลังใจจากแฟนๆของเค้าเสมอค่ะ
    และเค้าจะเห็นคนที่รักเค้ามากมาย คอยให้กำลังใจในวัน เวลา และ ก้าวต่อๆไปข้างหน้าของไจ๋
    นึกง่ายๆ ไม่ว่าวันใดไจ๋จะไม่เคยขาดกำลังใจ และความห่วงใย อย่างน้อยๆก้อจากบ้านเรา
    และสาว ไท่กั๋ว แฟนไจ๋ทุกๆคนนะคะ....

พลุ *** เราจะ Update สรุปกันสักนิดเกี่ยวกับงานต่างๆของไจ๋กันค่ะ...***พลุ

-  ละคร Sweet Relationship ของพ่อครัวจือเถียน และสาวไปฮุ่ยก้อเพิ่งลาจอแบบ สวีท แฮ้ปปี้ เอนดิ้งไปเมื่อวันอาทิตย์นะคะ แต่ยังไงก้อเหลือความสุขและรอยยิ้มไว้ให้กับผู้ชมนะคะ
    -  ตอนนี้ละคร “Waiting For You Here” ก้อเริ่มออนแอร์ที่ญี่ปุ่นไป 5 ตอนแล้วนะคะ
    ก้อเล่นเอาสาวๆ อยากดูพ่อหนุ่มนักช่างฝัน สวี่เล่อ กันนะคะ..
    -  ตอนนี้ไจ๋มีงานใหม่ๆเข้ามาเยอะนะคะ ทั้งหนังใหม่ ละครใหม่ และ โฆษณา เยอะมากมายนะคะ
    ติดตามอ่านข่าวคราว ความเป็นไปของไจ๋ และเรื่องต่างๆ..ที่นี่นะคะ
    เรามาเป็นกำลังใจให้ไจ๋ตั้งใจทำงาน และสนับสนุนผลงานดีๆ ของไจ๋จะกันต่อไปนะคะ..^______^...

พลุ ...สุดท้าย "Let's Support Zai Zai Together"... พลุ

แก้ไขเมื่อ 29 ม.ค. 51 08:50:35

จากคุณ : Orange_vic - [ 29 ม.ค. 51 06:45:26 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom