Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

>>Zai Zai's Lover Home 10 Feb 08 *~*.. .Smile in your H-E-A-R-T.. *~* *Chou Zai*<<{แตกประเด็นจาก C6300336}

พลุ  ...สวัสดีพี่ๆน้องๆและทุกๆคน ณ บ้านไจ๋ นะคะ...พลุ

สวัสดีค่ำวันอาทิตย์ที่ 10 ของเดือนนะคะ และเป็นวันที่ 4 ของปีใหม่จีนด้วยนะคะ....
    สาวๆ  บ้านไจ๋เป็นไงกันบ้างเอ่ย? เพิ่งเริ่มต้นปีกันนะคะ(ของจีน)
    ขอให้มีความสุข และสู้ๆกับการงาน และ การเรียนกันนะคะ.......

ตอนนี้ไจ๋หรือ CEO V.I.C ของเรา ก้อกลับมาจากไปพักผ่อนกับครอบครัวของตัวเอง
    พ่อแม่ และ พี่ชาย และ ญาติๆ ในช่วงตรุษจีนที่ผ่านมาแล้วนะคะ
    และเตรียมตัวพบเจอกับ สิ่งดีๆ และ มีงานใหม่ที่ท้าทายไจ๋เข้ามาเรื่อยๆนะ
    ช่วงนี้เรามักจะเห็นไจ๋ใน look ใหม่ หรือไม่ก้อบทบาท ที่เค้ากำลังก้าวเดินไปข้างหน้าด้วยงานใหม่ๆนะคะ
    ไจ๋เริ่มต้นการทำงานต้นปี ได้สวยทีเดียวค่ะ ท้าทายความสามารถไปเรื่อยๆ  
    ทั้งงานหนัง งานละคร และ งานโฆษณาชิ้นใหม่....
    ไจ๋ขยันทำงาน เพื่อเค้าต้องการจะพัฒนาผลงานของตัวเองให้มากขึ้นๆ
    เพื่อเป็นสิ่งตอบแทนให้แฟนๆ และคนรอบข้างที่รักเค้านะคะ
    เพราะเค้ารู้ว่า จะมีแฟนๆ และคนที่รักเค้า อยู่เคียงข้างเค้าตลอดไปค่ะ

พลุ *** เราจะ Update สรุปกันสักนิดเกี่ยวกับงานต่างๆของไจ๋กันค่ะ...***พลุ

- ตอนนี้ละคร “Waiting For You Here” ก้อเริ่มออนแอร์ที่ไต้หวันแล้วนะคะ
    ตอนแรกเมื่อคืนที่ผ่านมานะคะ และจะฉายทุกคืนวันอาทิตย์ ทางช่อง CTS
    เวลา 4 ทุ่ม ถึง 5 ทุ่มครึ่งบ้านเค้านะคะ ส่วนที่ญี่ปุ่นไป 7 ตอนแล้วนะคะ
    ก้อเล่นเอาสาวๆ อยากดูพ่อหนุ่มนักช่างฝัน สวี่เล่อ กันนะคะ..
    - ไจ๋กลับมาจากตรุษจีน มีงานรอมากมายนะคะ ไม่ว่า จะการเดินเครื่องถ่ายทำ “Ruffian hero”
    และเรียนการแสดง ทักษะการต่อสู้ต่างๆต่อนะคะ
    -    ตอนนี้ไจ๋มีงานใหม่ๆเข้ามาเยอะนะคะ ทั้งหนังใหม่ ละครใหม่ และ โฆษณา เยอะมากมายนะคะ
    ติดตามอ่านข่าวคราว ความเป็นไปของไจ๋ และเรื่องต่างๆ..ที่นี่นะคะ
    เรามาเป็นกำลังใจให้ไจ๋ตั้งใจทำงาน และสนับสนุนผลงานดีๆ ของไจ๋จะกันต่อไปนะคะ..^______^...

พลุ ...สุดท้าย "Let's Support Zai Zai Together"... พลุ

จากคุณ : Orange_vic - [ 10 ก.พ. 51 18:52:08 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom