Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

>>Zai Zai's Lover Home 18 Feb 08 *~*… Missing You Everyday!!!... *~* *Chou Zai*<<{แตกประเด็นจาก C6320121}

พลุ  ...สวัสดีพี่ๆน้องๆและทุกๆคน ณ บ้านไจ๋ นะคะ...พลุ

วันจันทร์ที่ 18 ของเดือนที่สองของปีนะคะ
    ผ่านพ้นไป เกือบครึ่งเดือนแล้วนะคะ สาวๆเป็นยังไงกันบ้างเอ่ย?
    ช่วงนี้บ้านเราเงียบเหงา ส่งเสียงทักทายกันหน่อยนะคะ
    เป็นห่วงสาวๆ อย่าลืมดูแลสุขภาพตัวเองด้วยนะคะ....

ช่วงเวลานี้ CEO V.I.C ของพวกเรา
    ก้อคร่ำเคร่งกับการทำงาน และฝึกเรียนศิลปะการต่อสู้ , ยิงปืน เพื่อละครเรื่องใหม่
    นั่นคือ ““Ruffian hero” ที่เค้าจะต้องรับบทนำเป็นตำรวจในเรื่องนี้นะคะ
    ดังนั้น ช่วงนี้เรามักจะไม่เห็นไจ๋ มา Chat บ่อยนัก (แต่ก้อมาแอบอ่านสาวๆที่ พลังไจ๋ทุกวันนะคะ)
    เพราะคิดว่า ไจ๋เองก้อคงเหนื่อยกับการทำงาน หลายๆอย่างในเวลาเดียวกัน
    ทั้งละคร ทั้งหนัง ทั้งโฆษณา  เราก้อจะมีโอกาส ได้เห็นไจ๋ใน Look ใหม่ หรือไม่ก้อบทบาทใหม่
    ที่ท้าทายความสามารถไจ๋ไปเรื่อยๆ  ซึ่งอย่างน้อย เรารู้เสมอค่ะ....ว่า.....
    ไจ๋ตั้งใจทำงาน และ ขยันทำงาน เพื่อเค้าต้องการจะพัฒนาผลงานของตัวเองให้มากขึ้นๆ
    เพื่อเป็นสิ่งตอบแทนให้แฟนๆ และคนรอบข้างที่รักเค้านะคะ
    ขอให้เชื่อในไจ๋นะคะ แฟนๆไจ๋ทุกคน.....

พลุ *** เราจะ Update สรุปกันสักนิดเกี่ยวกับงานต่างๆของไจ๋กันค่ะ...***พลุ

- ตอนนี้ละคร “Waiting For You Here” ก้อเริ่มออนแอร์ที่ไต้หวันแล้วนะคะ
    ตอนแรกเมื่อคืนที่ผ่านมานะคะ และจะฉายทุกคืนวันอาทิตย์ ทางช่อง CTS และฉายมา 3 ตอนแล้วนะคะ
    เวลา 4 ทุ่ม ถึง 5 ทุ่มครึ่งบ้านเค้านะคะ ส่วนที่ญี่ปุ่นไป 8 ตอนแล้วนะคะ
    - ไจ๋กำลังฝึกศิลปะการต่อสู้ต่างๆ และเดินเครื่องถ่ายทำ “Ruffian hero”
    -            ตอนนี้ไจ๋มีงานใหม่ๆเข้ามาเยอะนะคะ ทั้งหนังใหม่ ละครใหม่ และ โฆษณา เยอะมากมายนะคะ
    ติดตามอ่านข่าวคราว ความเป็นไปของไจ๋ และเรื่องต่างๆ..ที่นี่นะคะ
    เรามาเป็นกำลังใจให้ไจ๋ตั้งใจทำงาน และสนับสนุนผลงานดีๆ ของไจ๋จะกันต่อไปนะคะ..^______^...

พลุ ...สุดท้าย "Let's Support Zai Zai Together"... พลุ

จากคุณ : Orange_vic - [ 18 ก.พ. 51 06:50:25 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom