Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

DVD ของงานคอนเสิร์ต CLASSIC meets JAZZ # 2 เจอเมื่อไหร่หยิบเลย ดีจังเลยครับ!

ผมไปเดินเตร่ๆหน้างาน Jazz in Different Perception แล้วไปเจอดีวีดีนี้เข้า เคยได้ยินว่ามีดีวีดีบันทึกไว้เหมือนกัน แต่เพิ่งเคยเห็นวันนี้เองพอดีผมหารูปปกดีวีดีไม่ได้ (ขี้เกียจไปร้านสแกน -_-' ) แต่ดูแล้วรู้สึกระลึกถึงช็อตเด็ดๆในงานได้ดีจริงๆครับ น่าจะถือได้ว่าเป็นมูฟเม้นต์หนึ่งที่น่าประทับใจมากที่สุดครั้งหนึ่งเท่าที่ผมเคยดูคอนเสิร์ตแจ๊สและคลาสสิคมา

ไม่รู้เหตุใดช่วงหลังๆจากงานครั้งที่ 3 แล้วผมก็ไม่ค่อยได้ข่าวคราวอีกเลย น่าจะจัดอีกนะครับ เพราะเด็กหัวกระทิของแต่ละรุ่นจะได้มีเวทีและประสบการณ์พิเศษได้บรรเลงร่วมกับคณาจารย์ที่สอนมาแบบเป็นทางการ ผมดูๆแล้วยังอดภูมิใจแทนน้องๆที่ได้ขึ้นไปแสดงร่วมกับอาจารย์ด้วยไม่ได้ เก็บไว้อวดลูกๆหลานๆได้ดูกันสนุกไปเลย อย่ากระนั้นเลย ผมขออนุญาตนำเอากระทู้เก่ามาโพสต์พร้อมภาพอีกสักครั้ง ถือเป็นการรำลึกถึงช่วงเวลาดีๆในครั้งนั้นกันครับ

แก้ไขเมื่อ 22 ก.พ. 51 21:33:45

จากคุณ : Younger Pat - [ 22 ก.พ. 51 21:30:36 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom