Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

>>Zai Zai's Lover Home 1 Mar 08 *~*…Someone for love... *~*Chou Zai*<<{แตกประเด็นจาก C6362958}

flower  ...สวัสดีพี่ๆน้องๆ สาวๆ ณ บ้านไจ๋ ทุกๆคน นะคะ...flower

เผลอแป้ปเดียว....นี่ก้อเข้าสู่เดือนที่ 3 ของปีกันแล้วนะคะ...
    เวลามันผ่านไปเร็วจิงๆค่ะ และเหตุการณ์ต่างๆก้อผ่านไปเร็วเช่นกันนะคะ
    ช่วงนี้ น้องๆ พี่ๆ บ้านเราเป็นยังไงบ้างเอ่ย? งานหนักกันมั้ยคะ?
    ส่วนน้องๆที่สอบ ก้อขอให้ Get A ได้เกรดงามๆ กันทุกคนนะคะ

ตอนนี้นาย Chou Zai หรือ CEO แห่ง V.I.C ก้อหายเงียบไป หายไปจิงๆนะคะ
    เนื่องด้วยการ ก้อคร่ำเคร่งกับการทำงาน และฝึกเรียนศิลปะการต่อสู้ , ยิงปืน เพื่อละครเรื่องใหม่
    “Ruffian hero” ที่เค้าจะต้องรับบทนำเป็นตำรวจในเรื่องนี้นะคะ

ช่วงนี้เรามักจะไม่เห็นไจ๋ มา Chat บ่อยนักนะคะ (แต่ก้อมาแอบอ่านสาวๆที่ พลังไจ๋ทุกวันนะคะ)
    ตอนนี้ ไจ๋เองก้อคงเหนื่อยกับการทำงาน หลายๆอย่างในเวลาเดียวกัน
    มีงานต่างๆเข้ามามากมายนะคะ ทั้งละคร ทั้งหนัง ทั้งโฆษณา  
    เราก้อจะมีโอกาส ได้เห็นไจ๋ใน Look ใหม่ หรือไม่ก้อบทบาทใหม่
    ไจ๋ตั้งใจทำงาน และ ขยันทำงาน และเค้าเองก้อมักพูดเสมอว่า.....
    เค้าจะตั้งใจทำงานออกมาให้ดีๆ เพื่อเป็นสิ่งตอบแทนให้แฟนๆ และคนรอบข้างที่รักเค้านะคะ

พลุ *** เราจะ Update สรุปกันสักนิดเกี่ยวกับงานต่างๆของไจ๋กันค่ะ...***พลุ

- ตอนนี้ละคร “Waiting For You Here” ก้อเริ่มออนแอร์ที่ไต้หวันแล้วนะคะ
    ตอนแรกเมื่อคืนที่ผ่านมานะคะ และจะฉายทุกคืนวันอาทิตย์ ทางช่อง CTS  
    เวลา 4 ทุ่ม ถึง 5 ทุ่มครึ่งบ้านเค้านะคะ ส่วนที่ญี่ปุ่นไป 10 ตอนแล้วนะคะ
    - ไจ๋กำลังฝึกศิลปะการต่อสู้ต่างๆ และเดินเครื่องถ่ายทำ “Ruffian hero”
    -           ตอนนี้ไจ๋มีงานใหม่ๆเข้ามาเยอะนะคะ ทั้งหนังใหม่ ละครใหม่ และ โฆษณา เยอะมากมายนะคะ
    ติดตามอ่านข่าวคราว ความเป็นไปของไจ๋ และเรื่องต่างๆ..ที่นี่นะคะ
    เรามาเป็นกำลังใจให้ไจ๋ตั้งใจทำงาน และสนับสนุนผลงานดีๆ ของไจ๋จะกันต่อไปนะคะ..^______^...

พลุ ...สุดท้าย "Let's Support Zai Zai Together"... พลุ

จากคุณ : Orange_vic - [ 1 มี.ค. 51 03:05:41 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom