Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

ความน่าสงสัยจากเพลงใหม่ของมาดอนน่า เพื่อนๆได้ฟังรึยังครับ

เพื่อนๆได้ฟังเพลง 4 Minutes ของ Madonna กันรึยังครับ
    เพลงนี้ produce โดย Timbaland และมี Justin ร่วมร้องด้วย

ความสงสัยบังเกิดขึ้นทันที หรือว่ามันจะเป็นเพลงที่แรกเริ่มเดิมทีเป็นข่าวว่าจะให้บรินีย์ร้องรึป่าวก็ไม่ทราบได้
    Timbaland เคยให้สัมภาษณ์ไว้ว่า เพลงที่ทำไว้จะแปลกใหม่และดีจนโลกต้องตะลึง เหมาะสมกับเป็นเพลงเปิดตัวครั้งแรกของการกลับมาของบริทนีย์ที่ต้องหยุดโลกชมการแสดงของเธอ

อย่างที่ทราบคือ ตะละแม่บริทนีย์ได้บินหนี เอ้ย เชิดใส่และไม่ยอมเข้าห้องอัดตามนัดอย่างไม่ทราบสาเหตุ (นอกเหนือจากความบ้า)
    จนทำให้ Timbaland ควันออกหูจนออกมาพูดว่า ถ้าเธออยากกลับมาดัง สิ่งเดียวที่ต้องทำคือมาขอโทษเขาและจัสติน

วันนี้ไปรื้อๆในเวปนอก เห็นยังมีข่าวลุงทิมพูดให้บริทขอโทษจัสตินอยู่นะครับ ท่าทางจะห่วงเหมือนกันนะเนี่ย
    ส่วนแฟนๆอย่างเราได้แต่ปลงครับ ไม่ว่าที่ผมคิดไว้จะจริงหรือไม่ตอนนี้ผลก็เป็นอย่างที่เห็น ผมไม่คอมเม้นแล้วกัน

ที่สำคัญคือผมชอบเพลงใหม่ของมาดอนน่านี้มาก ถ้าเพลงนี้เป็นบริทนีย์จริง คงสั่งซิงเกิลเข้ามาทำของขวัญวันปีใหม่แจกชาวบ้านไปทั่วตั้งแต่ปีใหม่แล้ว

ถ้าไม่ใช่เพลงนี้ยังไง ขออภัยแฟนๆมาดอนน่าด้วยนะครับ

ปล. ใครยังไม่ได้ฟังเพลงใหม่นี้หลังบ้านนะครับ ผมมีสองเวอร์ชั่นครับ

จากคุณ : [..Nothing is what it seems..] - [ 17 มี.ค. 51 18:39:07 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom