Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

>>Zai Zai's Lover Home 26 March 08 *~..ใช้ใจของฉันมองเธอ "ฉันรักเธอ"..*Chou Zai*<<{แตกประเด็นจาก C6445473}

flower  ...สวัสดี ค่ำคืนวันพุธค่ะ พี่ๆน้องๆบ้านไจ๋ทุกคน....flower

สาวๆเป็นไงกันบ้างคะ ช่วงนี้บ้านเงียบเหงาพิกล
    พ่อตัวดีเองก้อเงียบหายไปเช่นกัน คงกำลังยุ่งกับละครและหนังเรื่องใหม่นะคะ
    น้องๆ ปิดเทอมกันส่วนใหญ่ เป็นไงบ้างเอ่ย?? ...^___^…

ตอนนี้นายไจ่ไจ๋  หรือ.. CEO แห่ง V.I.C...เปิดกล้องถ่ายทำละคร ฟอร์มยักษ์เรื่องใหม่แล้วนะคะ
    หนังเรื่องใหม่“Ruffian hero”(Black & White) ที่เค้าจะต้องรับบทนำเป็นตำรวจในเรื่องนี้ค่ะ
    โดยไจ๋บอกว่าใช้ทั้งการฝึกฝน เรียนการแสดง ฝึกเรียนศิลปะการต่อสู้
    และรวมถึงตัวไจ๋เอง ทางฟู่หลง ลงทุนทำประกันให้กับไจ๋ ในเรื่องของความปลอดภัย
    ในระหว่างการแสดงฉากต่อสู้ต่างๆของหนังเรื่องนี้ด้วย โดยทุนประกัน สูงถึง 30 ล้านเหรียญไต้หวัน
    เราก้ออย่าลืมมาให้กำลังใจไจ๋กันมากๆนะคะ...

ช่วงนี้เลย จะไม่เห็นไจ๋มา Chat บ่อยนักนะคะ (แต่ก้อมาแอบอ่านสาวๆบ่อยๆที่พลังไจ๋นะคะ)
    ได้ข่าวว่า หัวถึงหมอน ก้อหลับเป็นตายเลยนะคะ....แถมตุน “ซาลาเปา” เข้าไปเกือบทุกคืน

ส่วนด้านแฟนๆ ก้อปล่อยให้สาวๆ บ่นคิดถึงและเป็นห่วงพ่อหนุ่มไจ๋
    เพราะตอนนี้ไจ๋ ตั้งใจทำงานเต็มที่ ให้สมกับที่แฟนๆ รักและเป็นห่วง Support และให้กำลังใจกันค่ะ

พลุ *** เราจะ Update สรุปกันสักนิดเกี่ยวกับงานต่างๆของไจ๋กันค่ะ...***พลุ

- ตอนนี้ละคร “Waiting For You Here” ก้อเริ่มออนแอร์ที่ไต้หวันแล้วนะคะ
    และจะฉายทุกคืนวันอาทิตย์ ทางช่อง CTS  เวลา 4 ทุ่ม ถึง 5 ทุ่มครึ่งบ้านเค้านะคะ
    ส่วนที่ญี่ปุ่นไป 13 ตอนแล้วนะคะ
    - ไจ๋เดินเครื่องถ่ายทำ “Ruffian hero” แล้ว

ติดตามอ่านข่าวคราว ความเป็นไปของไจ๋ และเรื่องต่างๆ..ที่นี่นะคะ
    ยังไง ไจ๋ก้อคือ “Chou Zai” คนเดิมของแฟนๆนะคะ
    เค้าจะตั้งใจทำงานออกมาให้ดีๆ เพื่อเป็นสิ่งตอบแทนให้แฟนๆ และคนรอบข้างที่รักเค้าค่ะ
    อย่าลืมให้กำลังใจ และ รักเค้าด้วยกันนะคะ เรามาเป็นกำลังใจให้ไจ๋ตั้งใจทำงาน
    และสนับสนุนผลงานดีๆ ของไจ๋จะกันต่อไปนะคะ..^______^...

พลุ ...สุดท้าย "Let's Support Zai Zai Together"... พลุ

จากคุณ : Orange_vic - [ 26 มี.ค. 51 23:03:22 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom