Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

>>Zai Zai's Lover Home 1 April 08 *~*...”L-O-V-E ” for “You”...*Chou Zai*<<{แตกประเด็นจาก C6460735}

พลุ  ...สวัสดี ค่ำคืนวันอังคารค่ะ สาวๆบ้านไจ๋ทุกคน...พลุ

สาวๆเป็นไงบ้างเอ่ย สบายดีกันหรือเปล่าคะ..ใครเจ็บไข้ได้ป่วย
    ก้อขอให้มีพลังแข็งแรง หายเจ็บหายไข้ไวๆนะคะ
    ตอนนี้ เจ้าไจ๋ หรือ CEO V.I.C หายไปเลยนะคะ
    กัอเพราะ ยุ่งกับการถ่ายละครและหนังเรื่องใหม่นะคะ
    เหนื่อยไปตามๆกันเลย ได้ข่าวว่านักแสดงเหนื่อยตามๆกัน
    โดยเฉพาะเจ้าไจ๋ หัวถึงหมอน หลับเป็นตายเลยนะคะ....

ตอนนี้นาย โจวไจ๋  นายสวี่เล่อ  หรือ.. CEO แห่ง V.I.C...กำลังถ่ายทำละคร ฟอร์มยักษ์เรื่องใหม่แล้วนะคะ
    คือ“Ruffian hero”(Black & White) ที่เค้าจะต้องรับบทนำเป็นตำรวจแบบนักเลงในเรื่องนี้ค่ะ
    ตอนนี้ ไจ๋ใช้เวลาและความตั้งใจ  ฝึกฝน เรียนการแสดง ฝึกเรียนศิลปะการต่อสู้
    และรวมถึงตัวไจ๋เอง ทางฟู่หลง ลงทุนทำประกันให้กับไจ๋ ในเรื่องของความปลอดภัย
    ในระหว่างการแสดงฉากต่อสู้ต่างๆของหนังเรื่องนี้ด้วย เพื่อความปลอดภัยของไจ๋นะคะ
    และก้อได้เห็นภาพข่าวการฝึกซ้อมยิงปืน และ ต่อสู้ คว่ำคู่ต่อสู้ออกมาให้เห็นแก้คิดถึงนะคะ

ช่วงนี้เลย จะไม่เห็นไจ๋มา Chat เลยนะคะ ซึ่งสาวๆตอนนี้ บ่นคิดถึงนายไจ๋กันจะแย่แล้วนะคะ
    ได้ข่าวว่า หัวถึงหมอน ก้อหลับเป็นตายเลยนะคะ....เพราะเหนื่อยจากการซ้อม
    และแว่วๆว่าตอนนี้ นายไจ๋จะมีโปรเจคอีกหลายอันเลยนะคะ...
    เหนื่อยตายและเงินทับตายแล้วพ่อคุณ อิอิ

ส่วนด้านแฟนๆ ตอนนี้ ลมคิดถึง บ่นคิดถึงและเป็นห่วงพ่อหนุ่มไจ๋กันใหญ่
    ต่างเฝ้าดูและให้กำลังใจกันตลอดนะคะ เพราะตอนนี้ไจ๋ ตั้งใจทำงานเต็มที่
    ให้สมกับที่แฟนๆ รักและเป็นห่วง Support และให้กำลังใจกันค่ะ

พลุ *** เราจะ Update สรุปกันสักนิดเกี่ยวกับงานต่างๆของไจ๋กันค่ะ...***พลุ

- ตอนนี้ละคร “Waiting For You Here” ก้อเริ่มออนแอร์ที่ไต้หวันแล้วนะคะ
    และจะฉายทุกคืนวันอาทิตย์ ทางช่อง CTS  เวลา 4 ทุ่ม ถึง 5 ทุ่มครึ่งบ้านเค้านะคะ
    ตอนนี้ ฉายไปถึงตอนที่ 9 แล้วนะคะ กำลังสนุกขึ้นเรื่อยๆแล้วหล่ะค่ะ
    - ไจ๋เดินเครื่องถ่ายทำ “Ruffian hero” แล้ว กำลังเหนื่อยและถ่ายหนักน่าดูนะคะ

ติดตามอ่านข่าวคราว ความเป็นไปของไจ๋ และเรื่องต่างๆ..ที่นี่นะคะ
    ยังไง ไจ๋ก้อคือ “Chou Zai” คนเดิมของแฟนๆนะคะ
    เค้าจะตั้งใจทำงานออกมาให้ดีๆ เพื่อเป็นสิ่งตอบแทนให้แฟนๆ และคนรอบข้างที่รักเค้าค่ะ
    อย่าลืมให้กำลังใจ และสนับสนุนผลงานดีๆ ของไจ๋จะกันต่อไปนะคะ..^______^...

พลุ ...สุดท้าย "Let's Support Zai Zai Together"... พลุ

จากคุณ : Orange_vic - [ 1 เม.ย. 51 21:54:04 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom