Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

โปรดิวซ์ฟองเบียร์ตั้งชื่อทีมแต่งเพลงของตัวเองว่า Hear-D Team เพื่อที่จะด่าพี่ดี้ นิติพงษ์ ห่อนาคจริงหรือเปล่าครับ

ในข้อความบอกว่าโปรดิวซ์คนนี้เคยมีปัญหากับพี่ดี้ นิติพงษ์ ห่อนาคเพราะโดนcommentเรื่องงาน
    แล้วโปรดิวซ์ฟองแค้นมากแต่ทำไรพี่ดี้ไม่ได้เพราะพี่ดี้ใหญ่ในแกรมมี่ เลยตั้งชื่อทีมทำเพลงของตัวเองว่า Hear-D ซึ่งมีความหมายว่า เหี้...ดี้
    แล้วพี่ดี้เคยเรียกโปรดิวซืคนนี้ไปคุยเรื่องนี้ด้วยความสงสัยแต่โปรฟองก็ไม่ได้อธิบายอะไร...
    ถ้าเป็นจริงทำไมเขาทำแบบนั้นละครับ ผมก็เคารพทั้งพี่ฟองและพี่ดี้นะ(แต่เคารพพี่ดี้มากกว่า) - -
    อ้างอิงจากกระทู้ที่C6475395http://www.pantip.com/cafe/chalermkrung/topic/C6475395/C6475395.html
    ความคิดเห็นที่46

ใครรู้ช่วยอธิบายหน่อยนะครับขอบคุณมากครับ

จากคุณ : หมื่นเทพยุทธจอมราชันณ์ - [ 5 เม.ย. 51 17:21:26 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom