Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

>>Zai Zai's Lover Home 18 April 08 *~*Love & Fight....*Chou Zai*<<{แตกประเด็นจาก C6512606}

flower  ...สวัสดีเช้าวันศุกร์ค่ะ สาวๆบ้านไจ๋ทุกๆคน...flower

วันศุกร์แล้วหนอ เป็นยังไงกันบ้างคะ ทำงานเหนื่อยกันหรือเปล่า?
    เดี๊ยวก้อจะได้หยุดอีก 2 วันนะคะ
    ยังไง เหนื่อยหรือเครียด ก้อแวะมาดูเจ้าไจ๋กันได้นะคะ
    เพื่อคลายความเครียด บางทีก้ออาจะทำให้คุณยิ้มได้อีกด้วยค่ะ

ตอนนี้ CEO แห่ง V.I.C...กำลังถ่ายทำละคร อย่างตั้งอกตั้งใจนะคะ
    คือ“Ruffian hero”(Black & White) ที่เค้าจะต้องรับบทนำเป็นตำรวจแบบนักเลงในเรื่องนี้ค่ะ
    ตอนนี้ ไจ๋ใช้เวลาเกือบทั้งหมดในช่วงนี้  ไปกับการถ่ายทำ ฝึกฝนและ เรียนการแสดง ฝึกเรียนศิลปะการต่อสู้
    เพื่อให้งานออกมาดี และสมกับที่เค้าตั้งใจเต็มที่นะคะ

เราเลยจะเห็นนายไจ๋ มาๆ ไปๆ เป็นช่วงๆนะคะ
    โดยเข้ามา Chat ด้วยกับแฟนๆ นะคะ ก้อคลายความคิดถึงไปช่วงนึง
    แล้วก้อจะหายไปช่วงนึง ที่มา ก้อมาขอพรแฟนๆให้ช่วยให้กำลังใจตัวเองด้วยนะคะ

ตอนนี้เจ้าไจ๋ก้อทำงานหนักทุกวันนะคะ หัวถึงหมอน หลับเป็นตาย....
    สาวๆก้อ ให้กำลังใจกันตลอดนะคะ เพราะตอนนี้ไจ๋ ตั้งใจทำงานเต็มที่
    ให้สมกับที่แฟนๆ รักและเป็นห่วง Support และให้กำลังใจกันค่ะ

พลุ *** เราจะ Update สรุปกันสักนิดเกี่ยวกับงานต่างๆของไจ๋กันค่ะ...***พลุ

- ตอนนี้ละคร “Waiting For You Here” ก้อเริ่มออนแอร์ที่ไต้หวันแล้วนะคะ
    และจะฉายทุกคืนวันอาทิตย์ ทางช่อง CTS  เวลา 4 ทุ่ม ถึง 5 ทุ่มครึ่งบ้านเค้านะคะ
    ตอนนี้ ฉายไปถึงตอนที่ 11 แล้วนะคะ กำลังสนุกขึ้นเรื่อยๆแล้วหล่ะค่ะ
    - ไจ๋เดินเครื่องถ่ายทำ “Ruffian hero” แล้ว กำลังเหนื่อยและถ่ายหนักน่าดูนะคะ
    - ไจ๋จะมีงาน จะจัดขึ้นที่ญี่ปุ่นวันที่ 31 พ.ค. นี้ คืองาน "V.I.C GRAND CONFERENCE 2008" ที่โตเกียวนะคะ
    ติดตามอ่านข่าวคราว ความเป็นไปของไจ๋ และเรื่องต่างๆ..ที่นี่นะคะ

พลุ ...สุดท้าย "Let's Support Zai Zai Together"... พลุ

จากคุณ : Orange_vic - [ 18 เม.ย. 51 07:11:30 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom