Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

(ไร้สาระ) SUGIZO อดีต Luna sea หล่อจังค่ะ ^_^

จะว่าได้เมคอัพช่วยนิดๆ ก็ไม่ว่ากัน คนมันหล่อจริงอ่ะ เคยอ่านเจอว่า มีเชื้อสายฝรั่งนิดๆ ด้วย ใช่ไหมคะ??
    ที่จริงเราเป็น slave มานานนับสิบปีนะคะ แล้วก็ปิ๊งป้าโซ่ตั้งแต่แรกเห็นด้วย แต่ตอนนั้นป้ายังผมยาวสลวย
    ออกแนวสาวเซ็กซี่(ถ่ายรูปทีไร เห็นชอบทำปากเผยอเหมือนดาราไทยบางคน)
    แล้วพอแกออกงานเดี่ยว เมคอัพบางๆ หั่นผมสั้นทรงหนูแทะ ย้อมสีทอง ตอนเห็นโปสเตอร์ที่ร้าน Voice ครั้งแรก ทำเอานิ่งอึ้งไปหลายวินาที ยิ่งพอได้ดู mv prayer โอ้โห! ป้าแกหน้าหยกเหมือนพระเอกการ์ตูนผู้หญิงเลยอ่ะ
    ไม่รู้ว่าคิดไปเองคนเดียวรึเปล่านะคะ อิอิ... น่าเสียดายที่เด็กสมัยนี้ ไม่ค่อยรู้จักลูน่า ซี แล้ว ที่สำคัญ เห็นชมคนโน้นหล่อ คนนี้เท่  อยากให้กลับมาดูอดีตของป้าโซ่กันบ้างก็ดีนะจ๊ะ

รำลึกความหลัง ครั้งเพลงญี่ปุ่นยังรุ่งเรือง นี่เราแก่แล้วจริงๆ หรือนี่ (^_^)

แก้ไขเมื่อ 21 เม.ย. 51 22:33:01

จากคุณ : เต่าหมุนชอบกินขนมโก๋ - [ 21 เม.ย. 51 08:44:23 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom