CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

^^ มาเล่นเกมทายชื่อเพลงกันเถอะครับ! 11

101 (1 คน)
    ไฟล์เสียง
      102 (0 คน)
    ไฟล์เสียง
      103 (0 คน)
    ไฟล์เสียง
      104 (0 คน)
    ไฟล์เสียง
      105 (0 คน)
    ไฟล์เสียง
      106 (0 คน)
    ไฟล์เสียง
      107 (1 คน)
    ไฟล์เสียง
      108 (1 คน)
    ไฟล์เสียง
      109 (0 คน)
    ไฟล์เสียง
      110 (0 คน)
    ไฟล์เสียง

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 3 คน

33.33%
     0.00%
     0.00%
     0.00%
     0.00%
     0.00%
     33.33%
     33.33%
     0.00%
     0.00%

^^
    กระทู้ด้านล่างที่ผมตั้ง ไม่เกี่ยวข้องกับการตอบชื่อเพลงในกระทู้นี้นะคร้าบ~

อ๋อ พอดีผมทดลองตั้งกระทู้แบบโหวดดู เพราะเห็นว่าแทรกไฟล์เสียงได้ด้วย
    จะได้ไม่ต้องตั้งกระทู้ยาวๆ เหมือนครั้งที่ผ่านๆ มาแล้วครับ
    ถ้ายังไง (ไหนๆ มันก็โหวดได้ละ) ช่วยโหวดเพลงที่ชอบที่สุดในชุดนี้ด้วยนะครับ ^^

ต่อไปนี้จะแปะกติกาการเล่นทุกครั้งนะครับ เผื่อสมาชิกใหม่ด้วย
    กติกากาเล่น
    1. ในการตอบชื่อเพลง ต้องตอบ
    1.1. ชื่อผู้ประพันธ์
    1.2. ชื่อเพลง (ชนิดเพลง,เลขกำกับ)
    1.3. มูวฟ์เมนท์ (ถ้ามี)
    *ตรงนี้ไม่ซีเรียสมากครับ แค่ให้รู้ว่าเรากำลังพูดถึงเพลงเดียวกันก็พอ
    2. ในการตอบ สมาชิก 1 ท่านสามารถตอบได้
    2.1. ครั้งละไม่เกิน 2 เพลง
    2.2. ตอบแต่ละครั้ง ห่างกันอย่างน้อย 24 ชม.

อย่าลืมโหวดเพลงที่ชอบกันนะคร้าบ~

จากคุณ : Horrible Member - [ 25 เม.ย. 51 21:42:48 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | PanTown.com | BlogGang.com