Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

>>Zai Zai's Lover Home 1 May 08 *~..."Love"...Always Beside You...*Chou Zai*<<{แตกประเด็นจาก C6551161}

flower  ...สวัสดีเย็นวันพฤหัสบดีค่ะ  สาวๆบ้านไจ๋ทุกๆคน...flower

เปิดบ้านตอนเย็นๆ พร้อมอากาศที่เปลี่ยนแปลงอยู่เรื่อยๆของบ้านเรานะคะ
    ช่วงนี้ สำหรับสาวๆที่ทำงาน ก้อคงจะวุ่นวายกับสิ้นเดือน
    นี่ก้อจะใกล้เข้าสู่เดือนของการเปิดเรียนกันอีกรอบ สำหรับน้องๆนะคะ
    ยังไงก้ออย่าลืม รักษาสุขภาพ และ ดูแลร่างกายกันด้วยนะคะ

สำหรับบ้านเรา สาวๆคนรักไจ๋ ก้อยังต้องสู้ๆต่อไปค่ะ
    ความรักไม่ได้เกิดในวันเดียว หากแต่จะงดงามถ้าเราทำให้มันดำเนินต่อไปนะคะ
    และมั่นคงยืนยาวนะคะ

แม้ว่าตอนนี้ เจ้าไจ๋  จะเงียบไป  แต่พวกเราก้ออย่าเงียบตามนะคะ....
    เราก้อยังต้องติดตามและให้กำลังใจพ่อตัวดีต่อไปนะคะ
    ตอนนี้ ไจ๋  กำลังถ่ายทำละครเรื่องใหญ่ นั่นก้อคือ “Ruffian hero”(Black & White)
    กันอย่างหามรุ่งหามค่ำนะคะ ไม่ได้เข้ามาพูดคุยกับแฟนๆ ที่รักเลยนะคะ
    ไจ๋ใช้เวลาเกือบทั้งหมดในช่วงนี้  ไปกับการถ่ายทำ เพื่อให้งานออกมาดี และสมกับที่เค้าตั้งใจเต็มที่นะคะ

ตอนนี้ รู้ว่าสาวๆ คิดถึงค่ะ ไจ๋เองก้อคงรู้ว่าสาวๆคิดถึงมากๆเหมือนกัน .....^_____^…
    ยังไง แฟนๆไจ๋ทุกคน ก้ออย่าห่างหายกันไปไหนนะคะ
    เราต้องมาให้กำลังใจไจ๋ และรอเวลาดีๆ ที่เค้าจะนำงานดีๆ กลับมาตอบแทนแฟนๆของเค้านะคะ

พลุ *** เราจะ Update สรุปกันสักนิดเกี่ยวกับงานต่างๆของไจ๋กันค่ะ...***พลุ

- ตอนนี้ละคร “Waiting For You Here” ก้อเริ่มออนแอร์ที่ไต้หวันแล้วนะคะ
    และจะฉายทุกคืนวันอาทิตย์ ทางช่อง CTS  เวลา 4 ทุ่ม ถึง 5 ทุ่มครึ่งบ้านเค้านะคะ
    ตอนนี้ ฉายไปถึงตอนที่ 13 แล้วนะคะ กำลังสนุกขึ้นเรื่อยๆแล้วหล่ะค่ะ
    - ไจ๋เดินเครื่องถ่ายทำ “Ruffian hero” แล้ว
    - ไจ๋จะมีงาน จะจัดขึ้นที่ญี่ปุ่นวันที่ 31 พ.ค. นี้ คืองาน "V.I.C GRAND CONFERENCE 2008" ที่โตเกียวนะคะ
    ติดตามอ่านข่าวคราว ความเป็นไปของไจ๋ และเรื่องต่างๆ..ที่นี่นะคะ

พลุ ...สุดท้าย "Let's Support Zai Zai Together"... พลุ

จากคุณ : Orange_vic - [ วันแรงงาน 19:20:07 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom