Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

พูดถึงเจ้ แต่ผมโพสรูปตัวเองซะงั้น...

ผมไปเต้นเปิดแถลงข่าวงาน ลดภาวะโลกร้อน มาอ่ะคับ   จาบอกว่า เอาเพลง 4นาที ของเจ้มาใช้แบบเต็มๆ (กว่าจะผ่านมติประชุมได้) ก็เพราะเนื้อหามันไม่ค่อยลดภาวะโลกร้อนเท่าไหร่ แต่ชื่อเพลงมันโอเค แล้วดนตรีมันก็ดูเป็นมนุษย์ไฟฟ้ารวมพลังกู้โลก ก็เลยผ่านคับ ที่สำคัญมะได้เต้นแบที่ว่าเอาเพลงมาแล้วก็ใส่ท่าไป 10/8  20/8 แต่เราตั้งใจกันมากๆคับ ทั้งที่มีผมเป็นแฟนตัวยงเจ้อยู่คนเดียว แต่ก็ได้โชว์ที่โอเคอย่างที่อยากได้ (แอบเอามาผสมกันมั่วตั้วเลยทีเดียว 555 ทั้งป๊อปปิ้ง ฮิพฮอพ แล้วก็ Bboy.)และที่ได้ใจผมที่สุด พี่ๆที่เต้นด้วยยกช่วงท้ายๆให้ผมลุยท่าที่เจ้ ป๊อปปิ้งสะพานโค้งหงายหลังแล้วก็สอดขาหมุนตัวมาฉีกขา ส่วนพี่ๆเขาก็วิ่งๆโดดกันทั่วฮอร์ เหมือนในเอ็มวี 4นาที+ jump live ที่เล่ามาไม่ได้มีเจตนาจะเล่าเรื่องตัวเองอ่ะนะคับ 555 แต่อยากบอกว่าในฐานะแฟนเจ้ผมช่วยเจ้ขายเพลงแล้วนะคับ 555 และก็อยากบอกอีกอย่างว่าผมมีความสุขทุกครั้งที่ได้เต้นเพลงของเจ้ ผมรักผู้หญิงคนนี้มากจิงๆ (ถ้าได้รูปถ่ายงานมาแล้วจะเอามาอวดอีกทีนะคับ) ตอนนี้ดูรูปผมนอนยกขาขำๆไปก่อนนะคับ

จากคุณ : DANCE UP - [ วันฉัตรมงคล 13:05:42 ]