Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

>>Zai Zai's Lover Home 7 May 08 *~...Thinking of You....*Chou Zai*<<{แตกประเด็นจาก C6567661}

flower  ...สวัสดีพุธกลางสัปดาห์ค่ะ  สาวๆบ้านไจ๋ทุกๆคน...flower

เปิดบ้านตอนเช้าๆ เลยนะคะ...หวังว่าทุกคนคงสบายดีกันนะคะ
    อีกไม่กี่วัน น้องๆ ที่เรียนก้อจะเปิดเทอมกันอีกรอบแล้วนะคะ
    ยังไงก้ออย่าลืม ตั้งใจเรียนกันมากๆ รักษาสุขภาพ และ ดูแลร่างกายกันด้วยนะคะ
    ส่วนสาวๆที่ทำงานแล้ว ก้อคงจะวุ่นวายกับงาน และ สิ่งต่างๆรอบตัวมากมาย
    อย่าลืมดูแลตัวเองกันด้วยแล้วกันนะคะ

แม้ว่าช่วงนี้ CEO ไจ๋ จะหายหน้าไป แต่ลมของความคิดถึงของสาวๆไม่เคยหายไปไหนนะคะ
    ยังคงมีอยู่เสมอและมากขึ้นๆเรื่อยๆค่ะ และรอคอยเวลาดีๆที่จะทำสิ่งดีๆให้กับความคิดถึงนี้นะคะ
    ความรักไม่ได้เกิดในวันเดียว หากแต่จะงดงามถ้าเราทำให้มันดำเนินต่อไปนะคะ โดยมั่นคงยืนยาวนะคะ

เจ้าไจ๋ ตอนนี้ก้อคร่ำเคร่งกับงานและเงียบไปตามระเบียบนะคะ
    แต่ก้อยังมีมาสอดแนมดูสาวๆ เมื่อไม่กี่วันที่ผ่านมานะคะ
    คงอาจจะเป็นเพราะคิดถึงเนท และ แฟนๆ ก้อว่าได้นะคะ....^_______^
    เราก้อยังต้องติดตามและให้กำลังใจไจ๋ต่อไปนะคะ อย่าละทิ้งไป

ไจ๋  กำลังถ่ายทำละครเรื่องใหญ่ นั่นก้อคือ “Ruffian hero”(Black & White)
    กันอย่างหามรุ่งหามค่ำนะคะ ไม่ได้เข้ามาพูดคุยกับแฟนๆ ที่รักเลยนะคะ
    ไจ๋ใช้เวลาเกือบทั้งหมดในช่วงนี้  ไปกับการถ่ายทำ เพื่อให้งานออกมาดี และสมกับที่เค้าตั้งใจเต็มที่นะคะ
    และยังมีงานต่างๆ ที่จะตามมาของไจ๋อีกนะคะ ทั้งหนัง “ Tea Fight” และ โฆษณาต่างๆนะคะ

ไจ๋เองก้อคงรู้ว่าสาวๆคิดถึงเค้ามากๆเหมือนกันนะคะ แต่เค้าก้อยุ่งค่ะ .....^_____^…
    ยังไง แฟนๆไจ๋ทุกคน ก้ออย่าลืมสนับสนุนไจ๋ อย่าหายกันไปไหนนะคะ
    เราต้องมาให้กำลังใจไจ๋ และรอเวลาดีๆ ที่เค้าจะนำงานดีๆ กลับมาตอบแทนแฟนๆของเค้านะคะ

พลุ *** เราจะ Update สรุปกันสักนิดเกี่ยวกับงานต่างๆของไจ๋กันค่ะ...***พลุ

- ตอนนี้ละคร “Waiting For You Here” ก้อเริ่มออนแอร์ที่ไต้หวันแล้วนะคะ
    และจะฉายทุกคืนวันอาทิตย์ ทางช่อง CTS  เวลา 4 ทุ่ม ถึง 5 ทุ่มครึ่งบ้านเค้านะคะ
    ตอนนี้ ฉายไปถึงตอนที่ 14 แล้วนะคะ กำลังสนุกขึ้นเรื่อยๆแล้วหล่ะค่ะ
    - ไจ๋เดินเครื่องถ่ายทำ “Ruffian hero”
    - วันที่ 12 พฤษภาคมไจ๋ จะมีงาน Meeting ของ “LANCOME” และไจ๋จะเป็น Presenter ให้กับสินค้าตัวนี้
    -  ไจ๋จะมีงาน จะจัดขึ้นที่ญี่ปุ่นวันที่ 31 พ.ค. นี้ คืองาน "V.I.C GRAND CONFERENCE 2008" ที่โตเกียวนะคะ
    -   วันที่ 20 มิถุนายน นี้ หนังเรื่อง “Tea Fight” จะเข้าฉายเป็นครั้งแรกในเทศกาลหนัง Taibei Film Festival” เป็นครั้งแรกนะคะ

ติดตามอ่านข่าวคราว ความเป็นไปของไจ๋ และเรื่องต่างๆ..ที่นี่นะคะ

พลุ ...สุดท้าย "Let's Support Zai Zai Together"... พลุ

แก้ไขเมื่อ 07 พ.ค. 51 09:22:02

จากคุณ : Orange_vic - [ 7 พ.ค. 51 06:56:21 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom