CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

Survivor'08: รอบพิเศษ [Round 6.1]เพลงใดสมควรออกก่อนระหว่าง Candy Shop vs Devil Wouldn't...

Candy Shop สมควรออกไปเลย (18 คน)
      Devil Wouldn't Recognize You สมควรออกไปเลย (16 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 34 คน

52.94%
     47.06%

ตามกติกาที่ตั้งไว้ครับ

ถ้าเพลงใดมีคะแนนโหวตออกเท่ากัน จะต้องจัดตั้งการโหวตแบบขึ้นกราฟเป็นเวลา 1 วัน เพื่อคัดเพลงใดเพลงหนึ่งออก

ซึ่งในรอบที่ 6 นี้ มีเพลงคะแนนเท่ากัน 2 เพลง
    คือ
    Candy Shop และ Devil Wouldn't Recognize You

จะสิ้นสุดการโหวตวันพรุ่งนี้เวลา 22.00 น.ครับ

เชิญโหวตออกครับ

จากคุณ : modjo! - [ 15 พ.ค. 51 21:56:33 ]