Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

[Image Ready] ดู่ ดู๊ ดู~ดูฉันทำ ทำไมถึงทำกับเธอได้

ช่วงนี้กระทู้มาเยอะเลย คึกคักดีครับ ^__^

คราวนี้มาแนวไม่ซ้ำกับของเดิมอีกแล้ว
    เป็นไฟล์ GIF Animation ง่ายๆ เอาไว้เป็นโลโก้บล็อกน่ะครับ
    ใครที่เคยใช้บริการ Bloggang คงเคยเห็นโลโก้ตัวนี้มาบ้าง

ผมเองไม่อยากทำอะไรกับบล็อกมากครับ (เดี๋ยวโหลดช้า)
    แค่อยากเล่นกับของที่มีอยู่แล้วนิดหน่อย
    แต่ป่านนี้...ก็ยังไม่ได้เปลี่ยนซะทีเน้อ (เปลี่ยนไม่เป็นครับ T__T)

แต่ก็มิได้นำพา...

ทำสนุกๆ น่ะครับ มีเรื่องราวประกอบด้วยนิดหน่อย ลองดูนะครับ ^__^

แก้ไขเมื่อ 16 พ.ค. 51 03:18:59

จากคุณ : ทุเรียนกวน ป่วนรัก - [ 16 พ.ค. 51 00:56:27 ]