Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

+++++++ เอารูปงานประกาศผลรางวัล Seed Awards ครั้งที่ 3 (14 พ.ค. 2551) มาฝากครับ (112 รูปครับ) เชิญชมครับ ++++++

พอดีได้ไปถ่ายรูปงานนี้มา เลยเก็บรูปมาฝากหน่อยครับ

อ่อ รูปทั้งหมดใช้กล้องตามนี้อ่ะครับ เผื่อใครอยากรู้
    DSLR By Canon EOS400D + Battery Grip
    Lens : EF-S 18-55 IS และ EF 70-200 F4L IS USM
    Flash : Canon SpeedLite 430EX+Dome Skylight
    แต่งสีภาพโดย Adobe Photoshop LightRoom Version 1.3 ครับ

ติชม ได้นะครับ ขอบคุณครับ

ปล.
    รูปอาจจะไม่ครบทุกคนในงานนะครับ คนเยอะมากงานนี้

จากคุณ : ^-^ Bank ^-^ - [ 17 พ.ค. 51 03:00:21 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom