Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

>>Zai Zai's Lover Home 24 May 08 *~*…Power & Heart พลัง และ หัวใจแห่งรัก …*Chou Zai*<<{แตกประเด็นจาก C6611466}

flower  ...สวัสดีบ่ายวันเสาร์นะคะ สาวๆ คนรักไจ๋ทุกๆคน...flower

ผ่านพ้นมาเกือบจะกลางปีกันแล้วนะคะ
    ก้อใกล้จะหมดเดือน 5 และเข้าสู่เดือนกลางปีกันแล้ว
    เหลืออีกไม่กี่วัน ก้อจะเป็นวันเกิดของเจ้าบ้านหลังนี้แล้วนะคะ

ปีนี้วันเวลาผ่านไปเร็วจังค่ะ เผลอแป้ปเดียว
    สิ่งต่างๆก้อผ่านเข้ามาในชีวิตมากมาย รวมถึงเหตุการณ์ต่างๆด้วย
    สิ่งรอบๆตัวเปลี่ยนไป เหตุการณ์ไม่คาดฝันเกิดขึ้นเยอะมากๆ
    เราต้องรักๆ และ สามัคคี ทำดีต่อกันไว้นะคะ แล้วโลกก้อจะน่าอยู่ และ สงบสุขขึ้นค่ะ...

หวังว่าทุกคนคงสบายดีกันนะคะ รักษาสุขภาพ และ ดูแลร่างกายกันด้วยนะคะ
    น้องๆ ที่เรียน ก้ออย่าลืม ตั้งใจเรียนกันนะคะ
    ส่วนสาวๆที่ทำงานแล้ว ก้อสู้ๆค่ะ อย่าลืมดูแลตัวเองกันด้วยนะคะ

ส่วนสถานการณ์ปัจจุบันของเจ้าไจ๋ ของเราก้อยังดำเนินไปตามปกตินะคะ...
    พรุ่งนี้แล้ว วันที่ 25 พ.ค.  ไจ๋ก้อจะมีงานใหญ่ของละครฟอร์มยักษ์ ของเจ้าไจ๋
    นั่นก้อคือ  “Ruffian hero”(Black & White)
    โดยงานนี้จะเริ่มขึ้นบ่ายสองโมง และจะมีงานเปิดตัวอย่างเป็นทางการสำหรับละครเรื่องนี้
    และเหล่านักแสดงก้อจะมาร่วมงาน Press Conference อันนี้ด้วยค่ะ
    และจะมีการเปิดตัวละครของผู้กำกับด้วยฉากใหญ่ของเรื่องด้วยนะคะ...

และทุกๆ วันนี้ ไจ๋กำลังถ่ายทำละครเรื่องใหญ่ ก้อคือ “Ruffian hero”(Black & White)
    กันทุกวัน และตั้งอกตั้งใจ หามรุ่งหามค่ำ  เวลาเกือบทั้งหมดในช่วงนี้  ใช้ไปกับการถ่ายทำ
    เพื่อให้งานออกมาดี และสมกับที่เค้าตั้งใจเต็มที่นะคะ และยังมีงานต่างๆ ที่จะตามมาของไจ๋อีกนะคะ
    ทั้งหนัง “ Tea Fight” และ โฆษณาต่างๆนะคะ

โดยกำหนดการ ฉายหนังและหนังจะลงโรง เรื่อง Tea Fight ที่ไทเป
    คือวัน ที่ 7 ก.ค. ณ เทศกาลหนังของไทเปค่ะ และ จากนั้นจะเริ่มฉายที่ญี่ปุ่น และเมืองต่างๆต่อไป

แม้ว่าช่วงนี้ CEO ไจ๋ จะหายหน้าไป แต่เราๆก้อยังได้รับรู้ความเคลื่อนไหวอยู่เสมอ....
    ความคิดถึงของแฟนๆไจ๋ ก้อยังคงมีอยู่และเป็นกังวลถึงแฟนๆ จะห่วงตัวเองด้วยนะคะ
    เรามารอเวลาดีๆ  ที่ไจ๋จะกลับมาบอกเล่าเรื่องราวต่างๆของเค้ากันค่ะ...

ไจ๋เองก้อคงรู้ว่าสาวๆคิดถึงเค้ามากๆเหมือนกันนะคะ แต่เค้าก้อยุ่งค่ะ .....^_____^…
    ยังไง แฟนๆไจ๋ทุกคน ก้ออย่าลืมสนับสนุนไจ๋  เราต้องมาให้กำลังใจไจ๋
    และรอเวลาดีๆ ที่เค้าจะนำงานดีๆ กลับมาตอบแทนแฟนๆของเค้านะคะ

พลุ *** เราจะ Update สรุปกันสักนิดเกี่ยวกับงานต่างๆของไจ๋กันค่ะ...***พลุ

- ไจ๋เดินเครื่องถ่ายทำ “Ruffian hero” และประมาณการว่าจะถ่ายทำเสร็จในส่วนของไจ๋ สิ้นเดือน ส.ค. ค่ะ
    -  วันที่ 25 พ.ค. (พรุ่งนี้) ไจ๋จะมีงาน Press Conference ของ Ruffian Hero
    เพื่อเปิดตัวละคร ต่อสื่อและสำนักข่าวอย่างเป็นทางการนะคะ
    -  ไจ๋จะมีงาน "V.I.C GRAND CONFERENCE 2008" จะจัดขึ้นที่ญี่ปุ่นวันที่ 31 พ.ค. นี้ที่โตเกียวนะคะ
    -   3 – 5 มิ.ย.  ไจ๋จะเดินทางไป ญี่ปุ่น เพื่อโปรโมทหนังเรื่อง Tea Fight กับเหล่านักแสดงในเรื่องค่ะ
    -    6 มิ.ย. ไจ๋จะเดินทางไปปักกิ่ง เพื่อไปเป็นทูตของ UNICEF นะคะ
    -    28 มิ.ย. ไจ๋จะมีงานที่ Master Kong endorser promotion ที่จีน
    -   29 มิ.ย.  ไจ๋จะมีงานที่เซี้ยงไฮ้   “Shanghai Master Kong endorser promotion”
    -  5 ก.ค. ไจ๋จะมีงาน “Tianjing Master Kong endorser promotion’
    -  19 – 20 ก.ค. ไจ๋จะมีงานของเครื่องสำอาง LANCOME ที่ไทเป ณ ห้าง SOGO
    -   วันที่ 7 ก.ค. นี้ หนังเรื่อง “Tea Fight” จะเข้าฉายเป็นครั้งแรกในเทศกาลหนัง
         Taibei Film Festival” เป็นครั้งแรกนะคะ
    - 30 ก.ค. ไจ๋จะมีงานโปรโมทหนังเรื่อง Tea Fight ที่ไทเป นะคะ

ติดตามอ่านข่าวคราว ความเป็นไปของไจ๋ และเรื่องต่างๆ..ที่นี่นะคะ

พลุ ...สุดท้าย "Let's Support Zai Zai Together"... พลุ

จากคุณ : Orange_vic - [ 24 พ.ค. 51 14:42:15 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom