Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

<<< JBC >>> ...หลับให้สบายนะคะ Tippy ...

flower สวัสดีค่ะ

เทียน วันนี้ขอเปิดบ้านเพื่อแจ้งข่าวเศร้าของพวกเรา..

เพื่อน (พี่..น้อง)ที่น่ารักของเรา "ทิพย์ Tippy" ได้จากไปแล้ว เมื่อคืนนี้ค่ะ

ขอให้ทิพย์หลับให้สบาย..เป็นนางฟ้าน้อยๆอยู่บนสวรรค์นะคะ
    และขอแสดงความเสียใจกับครอบครัวของทิพย์ด้วยค่ะ

..ตอนนี้ทิพย์อยู่ที่วัดธาตุทอง ศาลา 13 ... จะมีพิธีสวด 5 วัน และฌาปนกิจวันเสาร์ที่ 7 มิ.ย.นี้ค่ะ

ขอบคุณนีมากค่ะ ที่คอยส่งข่าวตลอด

เทียน เทียน เทียน เทียน เทียน เทียน

* * แจ้งข่าวอีกครั้งค่ะ * *

ทาง พวกเราครอบครัวซวี่ จะเป็นเจ้าภาพสวดพระอภิธรรม ในวันพุธที่ 4 มิถุนายน 2551  ..พิธีจะเริ่ม 1830 น.นะคะ

เทียน * * แจ้งข่าวเรื่องงานฌาปนกิจ
    วันเสาร์ที่ 7 มิ.ย. เวลา 1900 น นะคะ* *

แก้ไขเมื่อ 04 มิ.ย. 51 21:26:04

แก้ไขเมื่อ 02 มิ.ย. 51 20:15:08

แก้ไขเมื่อ 02 มิ.ย. 51 11:55:15

แก้ไขเมื่อ 02 มิ.ย. 51 11:52:31

จากคุณ : cutie bunny - [ 2 มิ.ย. 51 09:34:24 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom