CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

ข่าวด่วน !!! คอนเสิร์ตใหญ่ Ebola ปะทะ Silly Fools ชื่องาน ONEWAY CONCERT ... ใครจะไปดูบ้างครับ ?!?!?!

ไปดูแน่นอน ใครหล่ะจะยอมพลาด !!! (16 คน)
      ยังไม่แน่ใจ ขอคิดดูก่อน (3 คน)
      ไม่ไปดูแน่นอน งานนี้ขอบาย !!! (5 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 24 คน

66.67%
     12.50%
     20.83%

พอดีแวะไปเยี่ยมเยียนที่เวปบอร์ดของวง Ebola เลยได้ข่าวดีมาฝากครับ

หวังว่า คงจะถูกใจทั้งสาวก ebola และ silly fools ที่รอดูคอนเสิร์ตใหญ่อยู่นะครับ
    งานนี้คงได้แฟนเพลงทั้งสองวงไปดูแน่ๆ
    แนวเพลงก็เป็นร็อคเหมือนกัน แต่ความหนักแน่นต่างกัน สไตล์ดนตรีต่างกัน
    แต่ก็น่าจะไปด้วยกันได้นะครับ ไม่ถึงขนาดสุดขั้วแบบ Travis VS Simple Plan  อิอิ

EBOLA VS SILLY FOOLS ONEWAY CONCERT
    วันเสาร์ที่ 19 กรกฎาคม 2551  ที่อินดอร์สเตเดี่ยมหัวหมาก
    ราคาบัตรและเวลาการแสดง ยังไม่คอนเฟิร์มครับ

ใครอยากไปดูบ้างเอ่ย มีลงชื่อกันหน่อยครับ หรือกดโหวตก็ได้ จะไป-ไม่ไป

จากคุณ : mung_emotalcore - [ 5 มิ.ย. 51 21:22:02 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | PanTown.com | BlogGang.com