Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

เมื่อไหร่ Celine จะมาเปิด Concert ที่เมืองไทย

ใครก็ได้ช่วยไขข้อกระจ่างทีค่ะว่า ทำไม Celine ไม่ยอมมาเปิด concert ที่บ้านเราซักกะทีอ่ะ มาเลเซียเล็กกว่าเราอีก She ยังไปเลย เป็นเพราะอะไรคะ ผู้จัดสู้ค่าตัวไม่ไหวเหรอ แต่ศิลปินอย่างคริสติน่า หรือเจ๊มาลัยบัตรก็โคตรแพง (หมายถึง VIP น่ะ) ยังมาเลย หรือว่าแฟนเพลงป้าที่เมืองไทยไม่เยอะ กลัวว่าจัดแล้วไม่คุ้ม แต่ไม่น่าใช่นะ ไม่ใช่รอให้ไม่มีแรง "หอน โหย หวน ครวญระดับ A sharp" แล้วค่อยมานะคะ เหมือน Backstreet Boys ที่ไม่มีแรงเต้น-ร้อง เพราะต่างก็อ้วนลงพุงและแก่กันหมดแล้ว เมื่อ 2-3 ปีก่อนนะคะ เอ...หรือว่าทีมงาน Celine กลัว "พาลทะมิด" แถวมัฆวานฯ อิๆ

จากคุณ : Iamdiva - [ 8 มิ.ย. 51 18:26:58 ]