Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

>>Zai Zai's Lover Home 9 June 08 *~...Happy Birthday!!!!...*Chou Zai*~*{แตกประเด็นจาก C6665325}

พลุ ~ Happy Birthday To "Chou Zai" ~ พลุ

วันนี้ วันดีอีกวันของเจ้าบ้านนะคะ
    ก้ออยากชวนสาวๆ มาอวยพรวันเกิดให้ไจ๋กันนะคะ....^___^

-----------------------------------------------------------

flower  ...สวัสดีวันจันทร์ที่ 9 มิถุนายน เดือนดี เดือน 6 ค่ะ สาวๆ บ้านไจ๋ทุกคน...flower

วันนี้....เจ้าบ้านหลังนี้จะโตขึ้นอีกปีแล้วนะคะ.....จะอายุครบ 27 ปีบริบูรณ์และอยู่กับเราๆมา 8 ปีกว่าแล้วค่ะ
    ไจ๋เติบโตมาพร้อมๆกับสิ่งต่างๆรอบตัว และกำลังสนับสนุนจากเราทุกคน
    และพวกเราเอง ก้อมีสิ่งต่างๆเข้ามาในชีวิตเรามากมายเช่นกัน...
    ก้อขอให้ทุกคนมีความสุข รักษาสุขภาพ และ ดูแลร่างกายให้แข็งแรง
    น้องๆ ที่เรียน ก้อ ตั้งใจเรียน ส่วนที่ทำงานแล้ว ก้อสู้ๆค่ะ...

ตอนนี้ไจ๋กลับไปทำงานที่ไทเปต่อแล้วนะคะ....
    สำหรับละครฟอร์มใหญ่ของไจ๋  คือ  “Ruffian hero”(Black & White)
    ไจ๋ก้อจะลุยต่อกับการถ่าย Ruffian Hero ของตัวเองให้เสร็จสิ้นในเดือนสิงหาคม
    รวมถึงงานกิจกรรมของ LANCOME ที่จะมีขึ้นในระหว่างนั้นด้วย

ไจ๋ตั้งใจทำงานค่ะ ตั้งอกตั้งใจ หามรุ่งหามค่ำ  เพื่อให้งานออกมาดี
    และสมกับที่เค้าทุ่มเทแรงกายแรงใจไป  โดยตอนนี้ต้องเร่งถ่ายทำให้เยอะที่สุดนะคะ
    กำหนดการ ฉายหนังและหนังจะลงโรง เรื่อง Tea Fight ที่ไทเป
    คือวัน ที่ 7 ก.ค.  ณ เทศกาลหนังของไทเป ค่ะ

แม้ว่าช่วงนี้ CEO ไจ๋ จะหายหน้าไป แต่เราๆก้อยังได้รับรู้ความเคลื่อนไหวอยู่เสมอ....
    ช่วงนี้ไจ๋จะมักส่งผ่านความรู้สึกดีๆ ถึงแฟนๆ และสาวๆใน V.I.C และ บอกถึงสิ่งดีๆที่อยากให้แฟนของเค้าทำร่วมกัน
    คือการแบ่งปัน ช่วยเหลือ และทำสิ่งดีๆร่วมกันค่ะ
    ไจ๋เองก้อคงรู้ว่าสาวๆคิดถึงเค้ามากๆเหมือนกันนะคะ แต่เค้าก้อยุ่งค่ะ .....^_____^…
    ยังไง แฟนๆไจ๋ทุกคน ก้ออย่าลืมสนับสนุนไจ๋  เราต้องมาให้กำลังใจไจ๋
    และรอเวลาดีๆ ที่เค้าจะนำงานดีๆ กลับมาตอบแทนแฟนๆของเค้านะคะ

พลุ *** เราจะ Update สรุปกันสักนิดเกี่ยวกับงานต่างๆของไจ๋กันค่ะ...***พลุ

- ไจ๋เดินเครื่องถ่ายทำ “Ruffian hero” และประมาณการว่าจะถ่ายทำเสร็จในส่วนของไจ๋ สิ้นเดือน ส.ค. ค่ะ
    -    28 มิ.ย. ไจ๋จะมีงานที่ Master Kong endorser promotion ที่จีน
    -   29 มิ.ย.  ไจ๋จะมีงานที่เซี้ยงไฮ้   “Shanghai Master Kong endorser promotion”
    -  19 – 20 ก.ค. ไจ๋จะมีงานของเครื่องสำอาง LANCOME ที่ไทเป ณ ห้าง SOGO
    -   วันที่ 7 ก.ค. นี้ หนังเรื่อง “Tea Fight” จะเข้าฉายเป็นครั้งแรกในเทศกาลหนัง
         Taibei Film Festival” เป็นครั้งแรกนะคะ
    - 30 ก.ค. ไจ๋จะมีงานโปรโมทหนังเรื่อง Tea Fight ที่ไทเป นะคะ

ติดตามอ่านข่าวคราว ความเป็นไปของไจ๋ และเรื่องต่างๆ..ที่นี่นะคะ

พลุ ...สุดท้าย "Let's Support Zai Zai Together"... พลุ

แก้ไขเมื่อ 09 มิ.ย. 51 02:42:47

แก้ไขเมื่อ 09 มิ.ย. 51 00:32:01

จากคุณ : Orange_vic - [ 9 มิ.ย. 51 00:02:15 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom