Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

>>Zai Zai's Lover Home 15 June 08 *~*…”เติมฝันวันรัก” Wish To See You Again …*Chou Zai*~*{แตกประเด็นจาก C6687227}

flower  ...สวัสดีวันอาทิตย์ที่ 15 กลางเดือนเกิดไจ๋นะคะ สาวๆ บ้านไจ๋ทุกคน...flower

สาวๆได้ดู “เติมฝันวันรัก” ตอนแรกกันไปแล้วเนอะคะ
    ได้เห็นไจ๋ใน Look ใหม่ และต่อจากนี้ เนื้อเรื่องจะเข้มข้นขึ้นเรื่อยๆ
    ยังไงก้อลองติดตามชมดูนะคะ ว่าพ่อหนุ่ม สวี่เล่อจะตามหาแรงบันดาลใจได้ครบมั้ย..^____^
    ติดตามชมกันต่อๆไปได้ทุกวันศุกร์ – อาทิตย์ 5 ทุ่ม บ้านเรานะคะ

และก้อ ผ่านพ้นไปแล้ว สำหรับวันเกิดของเจ้าบ้าน เมื่อวันที่ 9 มิถุนายน ที่ผ่านมา
    ไจ๋ก้อฉลองวันเกิดตัวเองที่เกาสง กับเพื่อน และ คนในกองนะคะ
    ไจ๋เอง ก้อเติบโตขึ้นไปเรื่อยๆ และมีหน้าที่ความรับผิดชอบที่มากขึ้นๆ
    ก้อเหมือนพวกเรานั่นหล่ะค่ะ ที่ต้องรับผิดชอบกับงาน การเรียน
    และสิ่งต่างๆรอบตัว และจะต้องตั้งใจทำมันให้ดีที่สุดนะคะ

ตอนนี้ไจ๋อยู่ไทเปนะคะ เร่งถ่ายละครฟอร์มยักษ์ของตัวเอง คือ  “Ruffian hero”(Black & White)
    ซึ่งต้องให้เสร็จสิ้นอย่างเร็วที่สุด หรือไม่ก้อในเดือนสิงหาคม
    รวมถึงงานกิจกรรมของ LANCOME ที่จะมีขึ้นในระหว่างเดือนกรกฎาคมด้วย
    ไจ๋ตั้งใจทำงานค่ะ ตั้งอกตั้งใจ หามรุ่งหามค่ำ  เพื่อให้งานออกมาดี
    และสมกับที่เค้าทุ่มเทแรงกายแรงใจไป  โดยตอนนี้ต้องเร่งถ่ายทำให้เยอะที่สุดนะคะ

ส่วนหนังใหญ่ของไจ๋  “Tea Fight” ก้อออกฉายตามโรงที่ญี่ปุ่นอย่างเป็นทางการแล้ว
    รวมถึงจะออกฉายและเข้าชิง ณ Taibei Film Festival …เทศกาลหนังของไทเปด้วยค่ะ

และในประมาณปลายเดือนนี้ ไจ๋จะเดินทางเมืองจีน เพื่อโปรโมท ชาเขียวมะลิ Jasmine Green Tea
    ที่ตัวเองเป็น Presenter ด้วยนะคะ สาวๆอย่าลืมติดตามข่าวกันค่ะ

แม้ว่าช่วงนี้ CEO ไจ๋ จะหายหน้าไป แต่เราๆก้อยังได้รับรู้ความเคลื่อนไหวอยู่เสมอ....
    ช่วงนี้ไจ๋จะมักส่งผ่านความรู้สึกดีๆ ถึงแฟนๆ และสาวๆใน V.I.C และ บอกถึงสิ่งดีๆที่อยากให้แฟนของเค้าทำร่วมกัน
    คือการแบ่งปัน ช่วยเหลือ และทำสิ่งดีๆร่วมกันค่ะ
    ไจ๋เองก้อคงรู้ว่าสาวๆคิดถึงเค้ามากๆเหมือนกันนะคะ แต่เค้าก้อยุ่งค่ะ .....^_____^…
    ยังไง แฟนๆไจ๋ทุกคน ก้ออย่าลืมสนับสนุนไจ๋  เราต้องมาให้กำลังใจไจ๋
    และรอเวลาดีๆ ที่เค้าจะนำงานดีๆ กลับมาตอบแทนแฟนๆของเค้านะคะ

พลุ *** เราจะ Update สรุปกันสักนิดเกี่ยวกับงานต่างๆของไจ๋กันค่ะ...***พลุ

- ไจ๋เดินเครื่องถ่ายทำ “Ruffian hero” และประมาณการว่าจะถ่ายทำเสร็จในส่วนของไจ๋ สิ้นเดือน ส.ค. ค่ะ
    -    28 มิ.ย. ไจ๋จะมีงานที่ Master Kong endorser promotion ที่จีน
    -   29 มิ.ย.  ไจ๋จะมีงานที่เซี้ยงไฮ้   “Shanghai Master Kong endorser promotion”
    -  19 – 20 ก.ค. ไจ๋จะมีงานของเครื่องสำอาง LANCOME ที่ไทเป ณ ห้าง SOGO
    -   วันที่ 7 ก.ค. นี้ หนังเรื่อง “Tea Fight” จะเข้าฉายเป็นครั้งแรกในเทศกาลหนัง
         Taibei Film Festival” เป็นครั้งแรกนะคะ
    - 30 ก.ค. ไจ๋จะมีงานโปรโมทหนังเรื่อง Tea Fight ที่ไทเป นะคะ

ติดตามอ่านข่าวคราว ความเป็นไปของไจ๋ และเรื่องต่างๆ..ที่นี่นะคะ

พลุ ...สุดท้าย "Let's Support Zai Zai Together"... พลุ

จากคุณ : Orange_vic - [ 15 มิ.ย. 51 13:23:56 ]