Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

อยากฟัง Gloria Estefan อ่ะค่ะ ช่วยแนะนำหน่อยนะคะ -"-

คือบังเอิญได้ยินเพลง Wrapped ผ่านมาในวิทยุ ชอบมากๆเลยค่ะ -"-
    แต่ไปเซิร์ชๆ หาๆดูในเนตแล้วเจอแต่เพลงช้าๆทั้งนั้นเลย
    แล้วเพลงเจ๊ก็เยอะจัง -"- ไม่สามารถลองฟังทั้งหมดได้

เลยมาตั้งกระทู้ถาม -"-
    อยากฟังแบบที่คล้ายๆ wrapped อ่ะค่ะ ไม่ต้องโชว์เสียงมาก
    แบบว่าอยากได้อารมณ์สบายๆหน่อย มีจังหวะนิดนึง
    สเปนก็ได้ อังกฤษก็ได้ค่ะ

ขอบคุณค่ะ -"-

จากคุณ : PADAPA--DOO - [ 22 มิ.ย. 51 08:21:25 ]