Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

>>Zai Zai's Lover Home 28 June 08 *~*ตามไจ๋ ไปเมืองจีน งานชาเขียวมะลิ & HK for UNICEF~*~<<{แตกประเด็นจาก C6728295}

flower  ...สวัสดีวันเสาร์สุดท้าย ของเดือน มิถุนายนนะคะ สาวๆ บ้านไจ๋ทุกคน...flower

เป็นยังไงกันบ้างคะ ได้ดู “เติมฝันวันรัก” กันไปหลายตอนแล้วเนอะคะ
    ออกอากาศมาได้ หลายตอนแล้ว และกระแสพูดถึงละครเรื่องนี้กันมากขึ้นๆแล้วนะคะ........
    ได้ลุ้นกับเรื่องราวของความรัก และผูกพันระหว่างเพื่อนที่มีให้แก่กันค่ะ
    และเนื้อเรื่อง ชวนให้น่าติดตามชมขึ้นไปเรื่อยๆ ....
    ยังไงก้อลองติดตามชมดูนะคะและช่วยพ่อหนุ่ม สวี่เล่อจะตามหาแรงบันดาลใจกันค่ะ..^____^
    อย่าลืมติดตามชมกันต่อๆไปได้ทุกวันศุกร์ – อาทิตย์ 5 ทุ่ม บ้านเรานะคะ

ส่วนไจ๋ตอนนี้ ก้อกำลังอยู่ ณ เมืองจีนนะคะ สองเมืองที่ไจ๋ต้องเดินทางไปโปรโมทชาเขียวมะลิ
    Jasmine Green Tea ที่ตัวเองเป็น Presenter ณ เมืองนานกิง และ เซี้ยงไฮ้ ค่ะ
    โดยจะเดินทางต่อไปยัง HK ในวันที่ 29 มิถุนายน เพื่อร่วมงานพิเศษของ UNICEF ด้วยค่ะ

หลังเสร็จสิ้นงานนี้ เมื่อกลับมาไจ๋ก้อ ต้องกลับไปเร่งถ่ายละครฟอร์มยักษ์ของตัวเองต่อ
    คือ  “Ruffian hero”(Black & White) ซึ่งต้องให้เสร็จสิ้นอย่างเร็วที่สุด หรือไม่ก้อในเดือนสิงหาคมนี้

และ ไจ๋ยังมีงานกิจกรรมของ LANCOME ที่จะมีขึ้นในระหว่างเดือนกรกฎาคมด้วย
    ไจ๋ และ ทีมงาน ตั้งใจทำงานค่ะ ตั้งอกตั้งใจ หามรุ่งหามค่ำ  
    เพื่อให้งานออกมาดี และสมกับที่เค้าทุ่มเทแรงกายแรงใจไป  

ส่วนหนังใหญ่ของไจ๋  “Tea Fight” ก้อจะเริ่มออกฉายตามโรงที่ญี่ปุ่นอย่างเป็นทางการ
    รวมถึงจะออกฉายและเข้าชิง ณ เทศกาล Taibei Film Festival …ที่ไทเปด้วยค่ะ

นอกจากนี้ เรื่องของ Concert F4 ที่ญี่ปุ่น ก้อยังได้ปล่อยลุคส์ของ และรูปลักษณ์ของแต่ละคน
    มาให้แฟนๆ กี๊ดดด ก่อนที่จะเริ่มกระบวนการทำงานไปเรื่อยๆด้วยค่ะ สาวๆตายกันไปเป็นแถบ

ถึงแม้ตอนนี้ ไจ๋จะเงียบหายไป แต่แฟนๆก้อรู้ว่าไจ๋ทำงานหนักนะคะ
    ต่างก้อตั้งหน้าตั้งตารอดูผลงานของเค้ากัน และคอยให้กำลังใจเค้าอยู่เสมอๆ
    ไจ๋ก้อต้องการให้แฟนๆ รักกัน มีการแบ่งปัน ช่วยเหลือ และทำสิ่งดีๆร่วมกันค่ะ

ยังไง แฟนๆไจ๋ทุกคน ก้ออย่าลืมสนับสนุนไจ๋  เราต้องมาให้กำลังใจไจ๋
    และรอเวลาดีๆ ที่เค้าจะนำงานดีๆ กลับมาตอบแทนแฟนๆของเค้านะคะ

พลุ *** เราจะ Update สรุปกันสักนิดเกี่ยวกับงานต่างๆของไจ๋กันค่ะ...***พลุ

- ไจ๋เดินเครื่องถ่ายทำ “Ruffian hero” และประมาณการว่าจะถ่ายทำเสร็จในส่วนของไจ๋ สิ้นเดือน ส.ค. ค่ะ
    -    28 มิ.ย. ไจ๋จะมีงานที่ Master Kong endorser promotion ที่จีน
    -   29 มิ.ย.  ไจ๋จะมีงานที่เซี้ยงไฮ้   “Shanghai Master Kong endorser promotion”
    -   29 มิ.ย. ไจ๋จะเดินทางไป HK เพื่อร่วมงานขององค์การ UNICEF ที่ HK ด้วย
    -  19 – 20 ก.ค. ไจ๋จะมีงานของเครื่องสำอาง LANCOME ที่ไทเป ณ ห้าง SOGO และไทชุง วันที่ 20
    -   วันที่ 7 ก.ค. นี้ หนังเรื่อง “Tea Fight” จะเข้าฉายเป็นครั้งแรกในเทศกาลหนัง
         Taibei Film Festival” เป็นครั้งแรกนะคะ
    - 30 ก.ค. ไจ๋จะมีงานโปรโมทหนังเรื่อง Tea Fight ที่ไทเป นะคะ

ติดตามอ่านข่าวคราว ความเป็นไปของไจ๋ และเรื่องต่างๆ..ที่นี่นะคะ

พลุ ...สุดท้าย "Let's Support Zai Zai Together"... พลุ

จากคุณ : Orange_vic - [ 28 มิ.ย. 51 03:12:13 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom