Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

ฝากเนื้อฝากตัวสำหรับค่ายน้องใหม่ของผมด้วยนะครับ

สวัสดีเพื่อนๆพี่ๆน้องๆทุกๆคน    

web เพิ่งเสร็จครับ...
        ฝากเนื้อฝากตัวสำหรับค่ายน้องใหม่ของผมด้วยนะครับ
        ช่วยฝากกันกระจายๆส่งข่าวเพื่อนๆเยอะๆเลย

ปีนี้มีศิลปินกับงานดีๆของพวกเขารอคิวออกมาให้ฟังกันอย่างต่อเนื่อง
        แน่นอน
        ลุยเต็มกำลัง....เทหมดหน้าตัก  ได้แค่ไหนแค่นั้น
        หายใจด้วยจมูกตัวเอง ทุลักทุเลหน่อย แต่มันโล่งดีครับ

เป็นกำลังใจให้ด้วยนะครับ

ฟอร์ด

“no more step back coz we came so far,
         and no more respect coz I already gave respect to you
         but you’ve never give me back, man !! “
         = MUK =

แก้ไขเมื่อ 01 ก.ค. 51 01:58:29

แก้ไขเมื่อ 01 ก.ค. 51 01:57:56

แก้ไขเมื่อ 01 ก.ค. 51 01:54:11

จากคุณ : fbz&mm - [ 30 มิ.ย. 51 15:34:29 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom