Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

>>Zai Zai's Lover Home 6 July 08 *~..Zai zai…Jia You!!!! ~*~ <<{แตกประเด็นจาก C6758284}

flower  ...สวัสดีค่ำคืนวันอาทิตย์นะคะ สาวๆ บ้านไจ๋ทุกคน...flower

ผ่านพ้นไปอีก 1 งานของไจ๋ คือ งาน “Jasmine Green Tea ที่ Tianjing เมืองจีนนะคะ
    และไจ๋ก้อจะกลับไปถ่ายละครต่อค่ะ คือ “Ruffian hero”(Black & White)
    ซึ่งไจ๋ทุ่มไปอย่างสุดตัว และตั้งใจเต็มที่เพื่อให้งานออกมาดีที่สุดนะคะ…
    และต้องให้เสร็จสิ้นอย่างเร็วที่สุด หรือไม่ก้อในเดือนสิงหาคมนี้
    ซึ่งในเดือนกรกฎาคมนี้เอง ไจ๋ก้อยังต้องเคลียร์ตัวเองให้คิวกับการโปรโมทผลิตภัณฑ์ ลิปสติก LANCOME
    และการฝึกซ้อม “Concert F4 Japan Tour” ที่จะมีขึ้น 6 รอบ ในเดือนตุลาคมนี้นะคะ

และทุกคืนวันอาทิตย์ อย่าลืมติดตามชม ละคร “เติมฝันวันรัก” กันนะคะ
    เรามาลุ้นกับเรืองราวของความรัก และผูกพันระหว่างเพื่อนที่มีให้แก่กันนะคะ
    อย่าลืมติดตามชมกันต่อๆไปได้ทุกวันศุกร์ – อาทิตย์ 5 ทุ่ม บ้านเรานะคะ

ยังไง แฟนๆไจ๋ทุกคน ก้ออย่าลืมสนับสนุนไจ๋  เราต้องมาให้กำลังใจไจ๋
    และรอเวลาดีๆ ที่เค้าจะนำงานดีๆ กลับมาตอบแทนแฟนๆของเค้านะคะ

พลุ *** เราจะ Update สรุปกันสักนิดเกี่ยวกับงานต่างๆของไจ๋กันค่ะ...***พลุ

-  ไจ๋ ถ่ายทำ “Ruffian hero” และประมาณการว่าจะถ่ายทำเสร็จในส่วนของไจ๋ สิ้นเดือน ส.ค. ค่ะ
    -  19 – 20 ก.ค. ไจ๋จะมีงานของเครื่องสำอาง LANCOME ที่ไทเป ณ ห้าง SOGO และวันที่ 20 ที่ไทชุง
    -   วันที่ 7 ก.ค. นี้ หนังเรื่อง “Tea Fight” จะเข้าฉายเป็นครั้งแรกในเทศกาลหนัง
         Taibei Film Festival” เป็นครั้งแรกนะคะ
    -  30 ก.ค. ไจ๋จะมีงานโปรโมทหนังเรื่อง Tea Fight ที่ไทเป นะคะ

ติดตามอ่านข่าวคราว ความเป็นไปของไจ๋ และเรื่องต่างๆ..ที่นี่นะคะ

พลุ ...สุดท้าย "Let's Support Zai Zai Together"... พลุ

จากคุณ : Orange_vic - [ 6 ก.ค. 51 21:16:58 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom