Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

^^ มาเล่นเกมทายชื่อเพลงกันเถอะครับ! 18

^^
    มาตามคำขอของคุณ Panthera แล้วนะครับ
    (รอจนหลับไปหรือยังเอ่ย? อิอิ)

ต่อไปนี้จะแปะกติกาการเล่นทุกครั้งนะครับ เผื่อสมาชิกใหม่ด้วย
    กติกากาเล่น
    1. ในการตอบชื่อเพลง ต้องตอบ
    1.1. ชื่อผู้ประพันธ์
    1.2. ชื่อเพลง (ชนิดเพลง,เลขกำกับ)
    1.3. มูวฟ์เมนท์ (ถ้ามี)
    *ตรงนี้ไม่ซีเรียสมากครับ แค่ให้รู้ว่าเรากำลังพูดถึงเพลงเดียวกันก็พอ
    2. ในการตอบ สมาชิก 1 ท่านสามารถตอบได้
    2.1. ครั้งละไม่เกิน 2 เพลง
    2.2. ตอบแต่ละครั้ง ห่างกันอย่างน้อย 24 ชม.

จากคุณ : Horrible Member - [ 11 ก.ค. 51 21:48:10 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom