Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

>>Zai Zai's Lover Home 12 July 08 *~...Don’t leave problems...Jia You Together!!! ~*~ <<{แตกประเด็นจาก C6772259}

flower  ...สวัสดีเช้าวันเสาร์ตอนสายๆค่ะ สาวๆ บ้านไจ๋ทุกคน...flower

เข้าสู่อาทิตย์เกือบกลางสัปดาห์ของเดือน 7 แล้วนะคะ เวลาผ่านไปรวดเร็วเสมอค่ะ
    มาพูดถึงไจ๋ ตอนนี้ไจ๋ก้อ ถ่ายละครต่อค่ะ คือ “Ruffian hero”(Black & White) อยู่ค่ะ
    ผลจากข่าวที่เราได้ทราบกันคือ กองถ่าย Ruffian Hero ถูกขโมยฟิล์มไป 15 ม้วน
    ทำให้ ทีมงานและนักแสดงต้องถ่ายซ่อมใหม่กัน รวมถึงไจ๋ด้วย
    และกองถ่ายนี้เองก้อทำงานอย่างหนัก และตั้งใจ ดังนั้นจึงมีประสบการณ์และได้รับบาดเจ็บบ่อยนะคะ
    ซึ่งการถ่ายเรื่องนี้ ต้องให้เสร็จสิ้นอย่างเร็วที่สุด หรือไม่ก้อในเดือนสิงหาคมนี้
    และไจ๋ทุ่มไปสุดตัว และตั้งใจเต็มที่เพื่อให้งานออกมาดีที่สุดนะคะ…

ในอาทิตย์หน้านี้ ไจ๋มีงานคือ งานโปรโมทผลิตภัณฑ์ ลิปสติก LANCOME ในวันที่ 19 และ 20 ก.ค.ค่ะ
    จากนั้นปลายเดือน ก้อจะมีงาน Press Con โปรโมทของหนัง Tea Fight ที่ไทเป วันที่ 30 ก.ค. นี้ค่ะ
    ต่อจากนั้น ไจ๋ก้อต้องบินไปฝึกซ้อม “Concert F4 Japan Tour” ที่จะมีขึ้น 6 รอบ ในเดือนตุลาคมนี้.

ส่วนบ้านเรา ทุกคืนวันศุกร์-อาทิตย์ อย่าลืมติดตามชม ละคร “เติมฝันวันรัก” กัน 5 ทุ่ม บ้านเรานะคะ
    เนื้อเรื่องสนุกขึ้นเรื่อยๆ แล้วค่ะ สวี่เล่อ กับ แนนซี่ช่วยกันตามหาแรงบันดาลใจไปถึงไหนแล้ว...มาลุ้นกันค่ะ

สำหรับไจ๋ ก้อพึ่งเข้ามาทักทายแฟนๆไปเมื่อ 2 วันก่อน...
    มาบอกถึงการทำงาน รวมถึงความยากลำบาก และ เรื่องราวในกองถ่ายด้วยค่ะ...
    พร้อมข้อคิดดี ไม่ให้เราหนีกับปัญหาค่ะ มาบอกให้แฟนๆสู้ไปด้วยกัน……

Don’t leave problems unsolved but face them.
    Whether it will turn out successful or not,
    You will gain the same valuable life experience as me.

ยังไง แฟนๆไจ๋ทุกคน ก้ออย่าลืมสนับสนุนไจ๋  เราต้องมาให้กำลังใจไจ๋
    และรอเวลาดีๆ ที่เค้าจะนำงานดีๆ กลับมาตอบแทนแฟนๆของเค้านะคะ

พลุ *** เราจะ Update สรุปกันสักนิดเกี่ยวกับงานต่างๆของไจ๋กันค่ะ...***พลุ

-  ไจ๋ ถ่ายทำ “Ruffian hero” และประมาณการว่าจะถ่ายทำเสร็จในส่วนของไจ๋ สิ้นเดือน ส.ค. ค่ะ
    -  19 – 20 ก.ค. ไจ๋จะมีงานของเครื่องสำอาง LANCOME ที่ไทเป ณ ห้าง SOGO และวันที่ 20 ที่ไทชุง
    -   วันที่ 7 ก.ค. นี้ หนังเรื่อง “Tea Fight” จะเข้าฉายเป็นครั้งแรกในเทศกาลหนัง
         Taibei Film Festival” เป็นครั้งแรกนะคะ
    -  30 ก.ค. ไจ๋จะมีงานโปรโมทหนังเรื่อง Tea Fight ที่ไทเป นะคะ

ติดตามอ่านข่าวคราว ความเป็นไปของไจ๋ และเรื่องต่างๆ..ที่นี่นะคะ

พลุ ...สุดท้าย "Let's Support Zai Zai Together"... พลุ

Credit Thanks : Salla @ V.I.C for pics. to sharing.

แก้ไขเมื่อ 12 ก.ค. 51 15:04:04

จากคุณ : Orange_vic - [ 12 ก.ค. 51 11:56:53 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom