Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

อีกนานมั้ยคะ ที่ BOY BAND บ้านเราจะเที่ยบกับประเทศอื่นๆได้บ้าง

ก่อนอื่นต้องออกตัวก่อนนะคะ ว่าไม่ใช่แฟนคลับ ไม่ได้บ้าอะไรพวกนี้ แต่พี่สาวอยากดูมากๆเลยไปด้วย

แต่พอได้ไปดูแล้วรู้สึกอึ้งมากๆคะ ทั้งการร้อง การเต้น ดูเค้าตั้งใจทำกันมากๆ แล้วเต้นพร้อมกันสุดๆ

ก็เลยสงสัยว่า กว่าพวกเค้าจะมาถึงจุดนี้ได้ คงเหนื่อยกันมากพอดูเลยทีเดียว

ถ้าจะบอกว่าพวกน้องๆเค้าดูมีความสุขกับการร้อง การเต้น เหมือนใส่จิตวิญญาณลงไปด้วยเลยจะเวอร์ไปมะ

ส่วนตัวเราคิดงั้นจริงๆนะคะ อยากให้ บอยแบนด์ในบ้านเรามีความตั้งใจแบบนี้บ้าง

ไม่ใช่ขายหน้าตา อย่างเดียว อยากให้หาคนที่ดีทั้งหน้า และ ฝืมือบ้างคะ

ติเพื่อก่อนะคะ

จากคุณ : Navyseal29 - [ 19 ก.ค. 51 03:10:27 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom