Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

>>Zai Zai's Lover Home 26 Jul 08 ~*~ Missing You.. Jia You Zai...~*~ <<{แตกประเด็นจาก C6816191}

flower  ...สวัสดีค่ำคืนวันเสาร์สุดท้ายของเดือน ก.ค. ค่ะทุกๆคน...flower

ช่วงนี้ สาวๆบ้านเราเป็นยังไงกันบ้างคะ
    สบายดีกันหรือเปล่า?? เห็นเงียบๆกันไป ข้างฝ่ายเจ้าบ้าน “ไจ๋”
    ก้อตั้งหน้าตั้งตาทำงาน หายเงียบไปเช่นกันค่ะ...
    สาวๆบ้านเราเองก้ออย่าลืมรักษาสุขภาพกันเองด้วยนะคะ

ตอนนี้ไจ๋ก้อยังคงถ่ายละคร “Black & White” ต่อไป และต้องบินไป-มา ระหว่างเกาสง และไทเป
    ทีมงานและเหล่านักแสดง รวมถึงไจ๋ ก้อยังต้องเร่งถ่ายทำอย่างเต็มที่ เพื่อให้งานเสร็จตามกำหนดโดยเร็ว
    และอาทิตย์หน้านี้ วันที่ 30 ก.ค. ไจ๋จะมีงาน Press Conference โปรโมทหนัง “Tea Fight” ที่ไทเปด้วยค่ะ
    ต่อจากนั้น ไจ๋ก้อต้องบินไปฝึกซ้อม “Concert F4 Japan Tour” ที่จะมีขึ้น 6 รอบ ในเดือนตุลาคมนี้.

บ้านเราก้อมีละครเรื่อง “เติมฝันวันรัก”ให้ดูแก้คิดถึงกันทุกคืนวัน ศุกร์ – อาทิตย์ 5 ทุ่มนะคะ
    เนื้อเรื่องเข้มข้นขึ้นเรื่อยๆ แล้วค่ะ และความรักระหว่างเพื่อน...การตามหาแรงบันดาลใจ….
    อย่าลืมติดตามชมกันให้ได้นะคะ

ตอนนี้ สำหรับไจ๋ก้อทำงานหนักมากๆนะคะ ด้วยงานที่รัดตัวและอะไรอีกหลายอย่าง
    ยังไงก้ออยากให้ไจ๋รักษาสุขภาพตัวเองมากๆด้วยเหมือนกัน
    แฟนๆไจ๋ทุกคน ก้ออย่าลืมสนับสนุนไจ๋  เราต้องมาให้กำลังใจไจ๋กันค่ะ

พลุ *** เราจะ Update สรุปกันสักนิดเกี่ยวกับงานต่างๆของไจ๋กันค่ะ...***พลุ

-  ไจ๋ ถ่ายทำ “Ruffian hero” และประมาณการว่าจะถ่ายทำเสร็จในส่วนของไจ๋ สิ้นเดือน ส.ค. ค่ะ
    -  30 ก.ค. ไจ๋จะมีงานโปรโมทหนังเรื่อง Tea Fight ที่ไทเป นะคะ
    - เดือน กันยายน ไจ๋จะบินไปญี่ปุ่น เพื่อเก็บตัวซ้อม สำหรับ Concert F4 Japan Tour ค่ะ...

ติดตามอ่านข่าวคราว ความเป็นไปของไจ๋ และเรื่องต่างๆ..ที่นี่นะคะ

พลุ ...สุดท้าย "Let's Support Zai Zai Together"... พลุ

จากคุณ : Orange_vic - [ 26 ก.ค. 51 22:00:57 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom