Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

ใครจะไปคอนเสิร์ต Travis and Simple Plan Live in Bangkok คืนนี้บ้างครับ มารายงานตัวกันหน่อย

และแล้วก็มาถึงนะครับกับวันนี้
    วันที่ 29 กรกฎาคม 2551 กับคอนเสิร์ต Travis and Simple Plan Live in Bangkok

ก็แม้จะมีกระแสความเข้ากันได้ของสองวงนี้เหลือกัน เหอๆ
    แต่คอนเสิร์ตก็จัดขึ้นมาได้แล้วล่ะครับ
    (งานนี้ไม่ล่ม)

ก็เลยอยากมาถามเพื่อนห้องเฉลิมกรุงน่ะครับ ว่ามีใครไปกันบ้าง
    มากน้อยแค่ไหน

ไงผมก็มารายงานตัว คนแรกก่อนละกันครับ
    อิอิอิ

ไงไว้เจอกันที่งานนะครับ
    Enjoy!!

(^o^)/

จากคุณ : The son of zolidor - [ 29 ก.ค. 51 03:56:18 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom