Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

เด็กไทยคนนี้ได้ถามคำถามเจ๊ ตามหาตัวๆๆๆๆๆ

เป็นสัมภาษณ์สมัย 2001 นะครับ
    โดยเป็นคำถามจากแฟนประเทศต่างๆ (ไทย จีน มาเลเซีย อินเดีย ออสเตรเลีย)
    มีเด็กไทยด้วยใส่ชุดนักเรียนเลยชื่อน้อง แอ้ (ถามคนแรกเลย)

"สวัสดีค่ะชื่อแอ้นะค่ะ
    ก็อยากจะถามพี่บริทนีย์นะค่ะ
    ว่าเธอทำงานหนักแล้ว เป็นซุปเปอร์สตาร์แล้วเนี้ยค่ะ
    กลับบ้านเนี้ยต้องไปทำงานบ้านหรือป่าวค่ะ
    อาจจะเป็นงานหนักงานเบาก็ได้อะค่ะ ขอบคุณค่ะ"

เจ๊ตอบเจ๊ทำงานบ้านตลอด ๕๕๕

แป่วดูทั้งสัมภาณษ์มีคนไทยหลายคนนะครับ
    ไม่ใช่น้องแอ้คนเดียว เหอๆ
    ผมก็พึ่งดูครั้งแรก

แก้ไขเมื่อ 03 ส.ค. 51 15:25:51

แก้ไขเมื่อ 03 ส.ค. 51 15:06:25

จากคุณ : ผู้ชายก็แบ๊วได้ - [ 3 ส.ค. 51 14:28:37 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom