Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

>>Zai Zai's Lover Home 11 Aug 08 ~*~… Love …Forever!!!!...~*~ <<{แตกประเด็นจาก C6871026}

flower  ...สวัสดีสาวบ้านไจ๋ วันจันทร์ต้นสัปดาห์ค่ะ ทุกๆคน...flower

เริ่มต้นสัปดาห์ใหม่ ก้อขอให้สาวๆ บ้านไจ๋ สู้ๆ กับการเรียนและทำงาน
    มีสุขภาพร่างกาย แข็งแรง ต่อสู้กับโรคภัยไข้เจ็บ และสิ่งต่างๆรอบตัวได้อย่างเต็มที่ค่ะ

เรื่องราวของไจ๋ ก้อยังคิดอยู่กับการถ่ายละคร “Black & White” ค่ะ
    ทีมงานทั้งหมด  ก้อยังต้องเร่งถ่ายทำ เพื่อให้งานเสร็จตามกำหนดโดยเร็ว เพราะถ้าไม่ทันกำหนด
    ก้อจะทำให้งานอื่นๆ และ งบประมาณบานปลายไปอีก และไจ๋เองก้อมีงานอื่นมาต่อคิวรอแล้วค่ะ
    ตัวไจ๋เอง ก้อหวังว่างานจะออกมาดีที่สุด และ เสร็จสมบูรณ์โดยเร็วเช่นกัน ซึ่งแว่วๆว่าก้อใกล้จะเสร็จสิ้นแล้วค่ะ

ต่อจากนั้น ไจ๋ก้อต้องบินไปฝึกซ้อม “Concert F4 Japan Tour” ที่จะมีขึ้น 6 รอบ ในเดือนตุลาคมนี้.

ส่วนละครเรื่อง “เติมฝันวันรัก”ก้อเปลี่ยนเวลาเป็นทุกคืนวันเสาร์ 5 ทุ่มนะคะ
    ยังไง  ช่วยเป็นกำลังใจให้ สวี่เล่อ และเพื่อนๆ ค่ะ เนื้อเรื่องเข้มข้นขึ้นเรื่อยๆ แล้ว อย่าลืมติดตามชมกันให้ได้ค่ะ

ตอนนี้ ไจ๋ก้อทำงานหนักมากๆนะคะ เวลาทุกอย่างตอนนี้ เทคิวให้กับงานตรงหน้าหมด
    เราๆก้อคงอยากให้ไจ๋รักษาสุขภาพตัวเองมากๆด้วยเหมือนกัน
    แฟนๆไจ๋ทุกคน ก้ออย่าลืมสนับสนุนไจ๋  เราต้องมาให้กำลังใจไจ๋กันค่ะ

พลุ *** เราจะ Update สรุปกันสักนิดเกี่ยวกับงานต่างๆของไจ๋กันค่ะ...***พลุ

-  ไจ๋ ถ่ายทำ “Ruffian hero” และประมาณการว่าจะถ่ายทำเสร็จในส่วนของไจ๋ สิ้นเดือน ส.ค. ค่ะ
    - เดือน กันยายน ไจ๋จะบินไปญี่ปุ่น เพื่อเก็บตัวซ้อม สำหรับ Concert F4 Japan Tour ค่ะ...
    - 6 กันยา 08 งาน Promote ชาเขียว Jasmine Green Tea @ Shanghai

ติดตามอ่านข่าวคราว ความเป็นไปของไจ๋ และเรื่องต่างๆ..ที่นี่นะคะ

พลุ ...สุดท้าย "Let's Support Zai Zai Together"... พลุ

แก้ไขเมื่อ 11 ส.ค. 51 09:42:25

จากคุณ : Orange_vic - [ 11 ส.ค. 51 09:41:57 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom