Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

(ขอความกรุณาทุกท่าน) กระทู้เช็คชื่อผู้ชื่นชอบเพลงคลาสสิกอีกครั้ง

สวัสดีครับทุกท่าน พอดีหลังๆเริ่มเห็นล็อกอินใหม่ๆเข้ามาในห้องคลาสสิกเยอะ ซึ่งเป็นเรื่องน่ายินดี เลยจะขอความกรุณาให้ทุกท่านที่เข้าห้องนี้ช่วยมาเช็คชื่อด้วยครับ คราวนี้ขอรายละเอียดเพิ่มนิดหน่อยครับ คือ

๑.คีตกวีที่ท่านชื่นชอบมากที่สุด
    ๒.เครื่องดนตรีที่ท่านชอบที่สุด
    ๓.ฟังเพลงคลาสสิกมานานกี่ปีแล้ว
    ๔.หลอกลวง เอ้ย! ชักชวนคนอื่นให้มาฟังคลาสสิกกับคุณได้กี่คน เริ่มจากผมแล้วกันครับ
    .................................................
    ๑.Mozart
    ๒.ไวโอลิน ครับ
    ๓.2-3 ปีครับ
    ๔.0 คนครับ

จากคุณ : ErShiYi - [ วันแม่แห่งชาติ 21:01:36 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom