Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

>>Zai Zai's Lover Home 21 Aug 08 ~*~… Jia You..Jia you... Zai!!...~*~ <<{แตกประเด็นจาก C6899464}

flower  ...สวัสดีสาวบ้านเช้าวันพฤหัสที่ 21 ของเดือนสิงหาคมค่ะ ทุกๆคน...flower

ตอนนี้สาวๆ เป็นไงกันบ้างคะ อากาศบ้านเราก้อเปลี่ยนแปลงบ่อย
    อย่าลืมรักษาสุขภาพกาย และ ใจ ของเราให้แข็งแรงอยู่เสมอนะคะ
    พร้อมที่จะสู้กับงาน และ การเรียนต่อไปนะคะ....

บ้านไจ๋หลังนี้ ก้อต้องดูแลกันและกันต่อไปนะคะ
    เพื่อเป็นแหล่งข่าวสาร และ ความสุขของคนรักไจ๋ทั้งหลายร่วมกันต่อไปค่ะ
    จะอยู่รักและ Support ไจ๋ไปด้วยกันนะคะ...
    เป็นกำลังใจให้กัน และให้กำลังใจกับคนที่เราชื่นชมต่อไปด้วยค่ะ

ตอนนี้ ไจ๋ ก้อวุ่นอยู่กับการถ่ายละคร “Black & White” ค่ะ ซึ่งใกล้จะปิดกล้องแล้ว...
    ทีมงานทั้งหมด  ก้อยังต้องเร่งถ่ายทำ ให้งานออกมาทันกำหนดเวลา ตัวไจ๋ก้อยังมีงานอื่นมาต่อคิวรอแล้ว
    ไจ๋หวังว่างานจะออกมาดีที่สุด และ เสร็จสมบูรณ์โดยเร็วเช่นกัน..........
    และตอนนี้ ไจ๋ทำงานทุกวัน และหนักมากๆกับการถ่ายละคร
    เราๆเองก้อมักจะเห็นภาพไจ๋จากกองถ่ายมาเป็นระยะๆ พอให้รู้ความเป็นไปของเค้า

หลังจากเสร็จสิ้นการถ่ายละคร  ไจ๋ก้อต้องบินไปฝึกซ้อม “Concert F4 Japan Tour”
    ที่จะมีขึ้น 7 รอบ ในเดือนตุลาคมนี้ ที่ญี่ปุ่น โดยเดินทางเดือนกันยายน เพื่อร่วมโปรโมท และซ้อมกับพี่ๆ F3..

สำหรับสาวไท่กั๋ว ก้อจะมี “เติมฝันวันรัก”ให้ดูทุกคืนวันเสาร์ 5 ทุ่ม – เที่ยงคืนครึ่ง
    ยังไง  ก้อช่วยเป็นกำลังใจให้ สวี่เล่อ และเพื่อนๆ นะคะ
    เนื้อเรื่องเข้มข้นขึ้นเรื่อยๆ แล้ว อย่าลืมติดตามชมกันให้ได้ค่ะ

เราๆก้อหวังว่า ไจ๋จะนอนหลับเพียงพอ รักษาสุขภาพตัวเองมากๆด้วยเหมือนกัน
    แฟนๆไจ๋ทุกคน ก้ออย่าลืมสนับสนุนไจ๋  และให้กำลังใจไจ๋กันค่ะ

พลุ *** เราจะ Update สรุปกันสักนิดเกี่ยวกับงานต่างๆของไจ๋กันค่ะ...***พลุ

-  ไจ๋ ถ่ายทำ “Ruffian hero” และประมาณการว่าจะถ่ายทำเสร็จในส่วนของไจ๋ สิ้นเดือน ส.ค. ค่ะ
    - เดือน กันยายน ไจ๋จะบินไปญี่ปุ่น เพื่อเก็บตัวซ้อม สำหรับ Concert F4 Japan Tour ค่ะ...
    - 6 กันยา 08 งาน Promote ชาเขียว Jasmine Green Tea @ Shanghai

ติดตามอ่านข่าวคราว ความเป็นไปของไจ๋ และเรื่องต่างๆ..ที่นี่นะคะ

พลุ ...สุดท้าย "Let's Support Zai Zai Together"... พลุ

จากคุณ : Orange_vic - [ 21 ส.ค. 51 08:53:15 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom