Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

กระแสตอบรับน้องแก้มใน BBB2008

รวบรวมมาให้อ่านกันค่ะ
    จากในพันทิปนี้เอง
    อ่านแล้วดีใจแทนน้องจัง

แก้ม....ร้องเพลงสุดยอดเลย
    จากคุณ : ไว้นึกถึง

ว่าแต่ ชอบเสียงแก้มนะค่ะ
    ร้องได้มีพลังมากกก เหมือนนักร้องผิวสี
    ขนาดเสียงดา ยังดูข่มๆ เลย คิดว่าเพราะดาตัวเล็กกว่า..
    จากคุณ : Find_Story

เมื่อคืนแก้มสุดยอดมากๆๆๆพี่ดาก็เช่นกันไม่ยอมกันเลย
    จากคุณ : madonnaปัญญาธร

แก้ม+ดา เนี่ย อยากรู้ว่าทีมงานคิดจับคู่ 2 คนนี้มาได้ไง
    คนละแนวกันเลย
    แต่ปรากฏว่า ลงตัวมากกกกกกกกก
    เยี่ยมๆๆๆ
    จากคุณ : ... ฮานะจัง ...

ผมชอบน้องแก้มมากๆครับร้องเสียงยังกับแก้ว ชอบโปรดัคชั่นครับ
    เสียดายไปดูคนเดียว ก็เลยไม่ได้แชร์ความรู้สึกกับใคร เป็นคอนเสิร์ตที่มีแดนเซอร์เยอะจริงๆ ชอบครับ
    จากคุณ : nippon ainiikuyo

ไปดูแบบ เบิร์ด ๆ มาเมื่อวันอาทิตย์ น้องแก้มร้องดีจริง ๆ ค่ะ สมแล้วค่ะที่เป็นแชมป์เดอะสตาร์ ขอเข้ามาชื่นชมถึงบ้านน้องแก้มนะคะ
    จากคุณ : โก๊ะโต

ที่ขาดไม่ได้ หลาย ๆ คนรอคอย น่าจะเป็นช่วง แขกรับเชิญ ตัวแม่ เสียงดีระดับประเทศทั้ง 3 สาว
    คือ พี่ตู่ นันทิดา น้องแก้ม the star และ คุณดา endorphin ..... ที่ออกมาประชันเสียงดีระดับเทพกันซะขนลุกเกรียวกันทั้งฮอลล์ สุดยอดมาก ๆ ค่ะ
    จากคุณ น้องสาวพี่น้อย

ชอบตอนแก้มร้องเพลงกับดามากที่สุดเลย
    อ้อ กราฟิกบนเวทีสวยดี ชอบมาก
    จากคุณ khitty

ไปดู BBB มา
    โอวววว น้องแก้มพ่นไฟจน impact กรี๊ดกันลั่นเลยครับ
    จากคุณกึ่งยิงกึ่งผ่าน

น้องแก้ม ดังแน่ๆ
    แกรมมี่มีกลยุทธที่แยบยลมาก
    งานนี้น้องแก้มต้องดัง ดัง ดัง
    ขอขอบคุณพี่เบิร์ดและแกรมมี่ค่ะ
    จากคุณ : Lucky Lekky

แต่ก็นะ ผมว่า บรรดานักร้องรับเชิญ น่าจะมีอะไรได้โชว์เยอะกว่านี้อีกนิดนะครับ
    เพราะว่า ต่างก็มีของให้อวด ทั้งนั้น
    ป. ล. เนื้อเสียง แก้ม กะดา คนละแนวกันครับ ไม่ข่มกันเท่าไหร่ แก้มจะหนา กว้างกว่า ส่วนดา ออกแนว แหลม ร๊อค แต่ว่า มาร้องด้วยกันเนี่ย ขนลุกเลยครับ
    สรุปว่า ชอบ ทั้งหมด
    จากคุณ amnesia

จากคุณ : Miki - [ 24 ส.ค. 51 09:47:46 A:124.157.237.75 X: ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom