Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

บอกตามตรงครับ ผมไม่ชอบ the mousses

คือผมไม่เข้าใจว่าเค้าอาศัยกระแสผลักดันวงหรือป่าว
    แต่หล่อนะครับ ยอมรับหล่อ แต่ฝีมือ อืมมม ผมเฉยๆนะครับ กับเพลงเค้า
    คุณลองดูเล่นสดสิครับ สิ้นดีอะ เจตนาผม จะว่าทำลายเค้า ผมก็ยอมรับนะครับ
    เพราะด้วยเหตุที่ผมฟังเค้าเล่นสด แล้ว มันอะไรก็ไม่รู้ มัธยมเกินไป
    แอ็คอย่างเดียว  หัวต้องฟู look ต้องเซอร์ กางเกงต้องรัด
    เสื้อต้องคอปาด ไม่ปาด ไม่เซ็กซี่  

ส่วนมากเด็กผู้หญิงจะชอบครับวงนี้ กับเด็กผู้ชายมัธยม บางกลุ่ม เล็กๆ

แสดงความคิดเห็นได้เลยนะครับ ใครชอบ ผมไม่ว่านะ ก็ความคิดแต่ละคนไม่เหมือนกัน เพียงแค่ผมอยากบอกว่า ผมเบื่ออะไรประมาณเดอะมูสน่ะครับ
    แอ็ค ท่าเท่ เล่นห่วย

นักร้องนำ ร้อง ท เป็น ช   เพี้ยนเอา เพี้ยนเอา โอย  
    คุณพ่อสุดหล่อ มหาศิลปิน มาดนายแบบครับ ปรับปรุงเหอะครับ เข้าใจว่าหล่อ เข้าใจว่าสาวจะต้องกรี๊ดครับ เข้าใจ
    แต่เวลาคนพูดถึงคุณ แบบ เฮ้ย ฟังมูสไหม เจ๋งว่ะ ผมขำครับ  เหมือนแบบ ไอ้คนที่บอกว่าเจ๋งนี้ ช่างไม่รู้อะไรเลยว่าโลกนี้มีอะไรอีกตั้งเยอะ บลาๆๆ

แก้ไขเมื่อ 30 ส.ค. 51 18:32:46

จากคุณ : tired of being sexy - [ 29 ส.ค. 51 15:22:19 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom