Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

[PSCS2] วาดได้ก็วาดไป กับ มังกือ ~~~~*

ด้วยความว่าง งานการไม่ยอมทำ(ได้ข่าวว่าต้องสอบซ่อม - -) ก็ยังมีเวลาว่างมาวาดรูปเล่นอีกเนอะ - -

แอบลองใช้เส้น path ตัดเส้นดูค่ะ เคยลองแล้วครั้งนึงรู้สึกงงๆดีมาก (รูปอีตาแฟรงค์กับน้ำนิ่งนั่นแหละ ยังลงสีไม่เสร็จเลยค่ะเอิ้ก)

มังกรสวรรค์ระดับ 2 ค่ะ มีปีกเทวดากับเขา2คู่ (มีทำไมเยอะแยะ)
    ตอนแรกวาดหน้ายาวไป ยังกับตะโขงแน่ะ - -

ที่วาดรูปนี้เพราะแอบไปค้นๆรูปมังกรในDAมาสมัครฟิคค่ะ เห็นมังกรสวยๆงามๆ ละลานตามาก โฮก เลยคันไม้คันมืออยากวาดบ้างง่ะ 555+

ยังไงก็ต้องรบกวนขอคำแนะนำติชมเช่นเคยนะคะ^^

จากคุณ : รภารินทร์ - [ 31 ส.ค. 51 17:31:22 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom