Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

>>Zai Zai's Lover Home 5 Sep 08 ~*~…เมนูรัก เชฟมือใหม่ + Zai Zai in HK & SH...~*~ <<{แตกประเด็นจาก C6944323}

พลุ  ...สวัสดีค่ำคืนวันศุกร์ที่ 5 กันยายน ค่ะ สาวๆคนรักไจ๋ แห่งบ้านไจ๋ทุกคน...พลุ

ช่วงนี้ เป็นยังไงกันบ้างคะ หวังว่าสาวๆบ้านเราจะรักกันไว้
    ร่วมมือร่วมใจ และ สามัคคีกันมากๆในภาวะแบบนี้นะคะ...
    เพราะอานุภาพความรัก จะทำให้ทุกสิ่ง เป็นไปในทางที่ดีขึ้นค่ะ

บ้านไจ๋หลังนี้ ก้อจะอยู่ตรงนี้ เพื่อเป็นแหล่งข่าวสาร และ ความสุขของคนรักไจ๋ทั้งหลายร่วมกันค่ะ
    จะอยู่รักและ Support ไจ๋ไปด้วยกันนะคะ...เป็นกำลังใจให้กัน และให้กับไจ๋ คนที่พวกเราชื่นชมด้วยค่ะ

ตอนนี้ ดูเหมือนว่า การถ่ายทำละคร “Black & White” คงจะเสร็จสิ้น และปิดกล้องแล้ว (เราหวังไว้อย่างนั้น)...

หลังจากนี้ และวันนี้ จะเป็นอีก 1 วัน ในรอบการทำงานเกือบหลายเดือนที่ไจ๋จะออกงาน และอาจจะให้แฟนๆเห็นหน้าเค้านะคะ
    เพราะตลอดหลายเดือน เราก้อจะได้เห็นภาพไจ๋ จากการ ทำงานถ่ายละคร หามรุ่งหามค่ำนะคะ
    วันนี้ (5 กันยา) ไจ๋จะบินไป HK เพื่อร่วมงาน Party ของ BOSS
    และในวันพรุ่งนี้ (6 กันยา) ไจ๋ก้อจะบินไปเซี้ยงไฮ้ พบปะแฟนๆ ในงาน meeting ของชาเขียวมะลิ Master Kang

หลังเสร็จทั้งสองงานนี้  ไจ๋ก้อต้องบินไปฝึกซ้อม และให้เวลากับ งานใหญ่ คือ“Concert F4 Japan Tour”
    ที่จะมีขึ้น 7 รอบ ในเดือนตุลาคมนี้ ที่ญี่ปุ่น เพื่อร่วมโปรโมท และซ้อมกับพี่ๆ F3..

สำหรับสาวไท่กั๋ว ก้อกำลังจะมีข่าวดี คือ ละครพ่อครัว “Sweet Relationship” หรือชื่อไทยว่า “เมนูรัก เชฟมือใหม่”
    มาต่อท้าย.... ในวันที่ 6 กันยายนนี้แล้วนะคะ ทุกคืนวันเสาร์ 5 ทุ่ม – เที่ยงคืนครึ่งติดตามดูพ่อครัวจอมเม้ง แต่น่ารักคนนี้กันค่ะ
    ...ส่วน Taxi-นักเขียนสุดหล่อ ของเรา สวี่เล่อ ใน “เติมฝันวันรัก”ก้อจะอำลาจอไปในวันเดียวกันนะคะ
    มาเป็นกำลังใจให้ สวี่เล่อและแนนซี่  และเพื่อนๆทั้งหมด
    ในค่ำคืนสุดท้ายนี้กัน ว่าเรื่องราวจะจบลงอย่างไรนะคะ

เราๆ ก้อจะมาเป็นกำลังใจให้กับ ไจ๋ กันต่อไปนะคะ เพราะทุกพลัง คือกำลังสำคัญ ที่ทำให้ไจ๋หายเหนื่อย
    และทำงานดีๆ มีคุณภาพ มาให้เราชมกันกันค่ะ

พลุ *** เราจะ Update สรุปกันสักนิดเกี่ยวกับงานต่างๆของไจ๋กันค่ะ...***พลุ

-  ไจ๋ ถ่ายทำ “Ruffian hero” และประมาณการว่าจะถ่ายทำเสร็จในส่วนของไจ๋ สิ้นเดือน ส.ค. ค่ะ
    -  เดือน กันยายน ไจ๋จะบินไปญี่ปุ่น เพื่อเก็บตัวซ้อม สำหรับ Concert F4 Japan Tour ค่ะ...
    - 5 กันยายน ไจ๋เดินทางไป HK เพื่อร่วมงานของ  “Hugo BOSS Party “
    -  6 กันยายน งาน Promote ชาเขียว Jasmine Green Tea @ Shanghai

ติดตามอ่านข่าวคราว ความเป็นไปของไจ๋ และเรื่องต่างๆ..ที่นี่นะคะ

พลุ ...สุดท้าย "Let's Support Zai Zai Together"... พลุ

แก้ไขเมื่อ 05 ก.ย. 51 07:55:30

จากคุณ : Orange_vic - [ 5 ก.ย. 51 07:26:26 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom