Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

>>Zai Zai's Lover Home 7 Sep 08 ~*~… เก็บตกงานไจ๋ ที่ HK & SH..และ “เมนูรัก เชฟมือใหม่”..~{แตกประเด็นจาก C6966226}

flower  ...สวัสดีเช้าๆ วันอาทิตย์ที่ 7 กันยายนค่ะ พี่ๆน้องๆ คนรักไจ๋ทุกคน...flower

พี่ๆน้องๆเป็นยังไงกันบ้างคะ ช่วงนี้ก้อดูแลรักษาตัวหน่อยนะคะ
    อากาศบ้านเราเปลี่ยนแปลงบ่อย รวมถึงสถานการณ์อะไรอีกหลายอย่าง
    รัก และ สามัคคี กันไว้นะคะ.........

สำหรับบ้านไจ๋ ก้อจะอยู่ให้ความสุข และ เพื่อเป็นแหล่งข่าวสารของไจ๋ ต่อไป
    จะอยู่รักและ Support ไจ๋ไปด้วยกันค่ะ...เป็นกำลังใจให้กัน และให้กับไจ๋ คนที่พวกเราชื่นชมนะคะ

เมื่อคืนสาวๆ ได้ดู ละคร “Sweet Relationship” หรือ “เมนูรัก เชฟมือใหม่” กันป่าวคะ
    พ่อครัวออกมาเม้งได้ใจ แถมดุ เข้มได้ใจสาวๆค่ะ  ต่อจากสวี่เล่อ ซึ่งลาจอไปเมื่อคืน....
    ยังไง ก้ออย่าลืมมาให้กำลังใจ พ่อครัวจือเถียน และ สาวไป่ฮุ่ย.......
    ทุกคืนวันเสาร์ 5 ทุ่ม – เที่ยงคืนครึ่ง ติดตามดูพ่อครัวจอมเม้ง แต่น่ารักคนนี้กันค่ะ

ผ่านพ้นไปแล้ว กับงานที่ HK และ เซี้ยงไฮ้ ที่ไจ๋บินไปออกงานของ Hugo BOSS และ พบปะแฟนๆ
    ในงาน ของชาเขียวมะลิ Master Kang และก้อมีภาพของไจ๋ใน look ใหม่ ออกมาให้แฟนๆเห็น
    และหายคิดถึงกันนะคะ ซึ่งเราๆ ก้อตามเก็บรูป และ clip ได้ที่บ้านไจ๋ได้เลยค่ะ

หลังจากนี้  ไจ๋ก้อต้องบินไปฝึกซ้อม และให้เวลากับ งานใหญ่ คือ“Concert F4 Japan Tour”
    ที่จะมีขึ้น 7 รอบ ในเดือนตุลาคมนี้ ที่ญี่ปุ่น เพื่อร่วมโปรโมท และซ้อมกับพี่ๆ F3..
    ซึ่งก้อยังไม่รู้ว่าไจ๋จะบินไปวันไหน ต้องติดตามกันดูนะคะ
    ส่วน การถ่ายทำละคร “Black & White” ดูเหมือนว่า.....คงจะเสร็จสิ้น และปิดกล้องแล้ว (เราหวังไว้อย่างนั้น)...

เราๆ ก้อจะมาเป็นกำลังใจให้กับ ไจ๋ กันต่อไปนะคะ เพราะทุกพลัง คือกำลังสำคัญ ที่ทำให้ไจ๋หายเหนื่อย
    และทำงานดีๆ มีคุณภาพ มาให้เราชมกันกันค่ะ

พลุ *** เราจะ Update สรุปกันสักนิดเกี่ยวกับงานต่างๆของไจ๋กันค่ะ...***พลุ

-  ไจ๋ ถ่ายทำ “Ruffian hero” และประมาณการว่าจะถ่ายทำเสร็จในส่วนของไจ๋ สิ้นเดือน ส.ค. ค่ะ
    -  เดือน กันยายน ไจ๋จะบินไปญี่ปุ่น เพื่อเก็บตัวซ้อม สำหรับ Concert F4 Japan Tour ค่ะ...

ติดตามอ่านข่าวคราว ความเป็นไปของไจ๋ และเรื่องต่างๆ..ที่นี่นะคะ

พลุ ...สุดท้าย "Let's Support Zai Zai Together"... พลุ

Credit Thanks : friends @ vicpower for pics.

จากคุณ : Orange_vic - [ 7 ก.ย. 51 08:33:53 ]