Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

Sticky & Sweet Tour Berlin 28.08.08 by Louvorian & เอเควียส

ก็เป็นอีกครั้งที่ดิชั้นและรองอันดับ๑(คุณเอเควียส)ได้รับเกียรติให้เป็นตัวแทนของบอร์ดเรานำความงามแบบสาวสยามไปให้อิเจ๊มาดอนน่าได้ยลถึงขอบสนาม(ขอบสนามริมลู่วิ่งจริงๆ)(วงเล็บอีกที อิเจ๊มันคงเห็นความงามของเมิงมั้ง๒หรอกนะขอบสนามซะขนาดนั้น) ก็แหมจะให้พลาดได้ไงคะ อิเจ๊มาถึงประตูบ้านอิชั้นซะขนาดนี้ก็ตองออกไปรับเสด็จให้สมพระเกียรติหน่อยน่ะเซ่ เลยจัดแจงนัดแนะกับคุณเอเควียสเธอตั้งแต่เมษา_พฤษภาโน่นว่าหล่อนต้องมาดูกับชั้นนะถ้าอิเจ๊มาเบอร์ลิน และแล้วความฝันก็เป็นจริงหลังจากได้จุดธูป(ดอกเดียว)ไหว้เธอก่อนนอนดลใจให้เจ้าหล่อนมาทัวร์ที่เบอร์ลินจะได้ไม่ต้องไปดูไกลๆ ดีใจแทบบ้าพอประกาศทัวร์ออกมาว่ามาเบอร์ลินด้วย ก็นัดแนะจองบัตรเสร็จสรรพได้ที่นั่งถูกใจสบายกระเป๋าตังค์ แบบไม่ต้องขายนาขายบ้านไปดู แต่ก็เถอะนะ เพื่ออิเจ๊น่ะทำได้ค่ะ  เม้าท์มาจนปากแห้งมาเข้าเรื่องกันต่อค่ะ วันที่เราเดินทางไปดุอิเจ๊ก็คือ วันที่ ๒๘.๐๘.๐๘ แหมเลขสวยเชียวนะคะแปดเพียบเรย เจ้าหล่อนคงกะว่าฤกษ์ดี พอเอาเข้าจริงๆเลขแปดพาครึ้มตั้งแต่เช้าเรยค่ะ หยดแหมะหลายรอบพาให้ใจหวั่น แต่พอตกเย็นดูท่าอิเจ๊คงจะเอาข่า ตระไคร้ กระชาย รากผักชี ปักหัวทิ่มแม่มทั้งสวนเลยนะ อุดอยู่สุดริด (ท่าทางแคบบาล่าห์ ของเค้าขลังนะคะ)  แนวร่วมขบวนการครวนี้มีแปดชีวิตค่ะ กรี๊ด เลขแปดอีกแร้ววววว (พิมพ์ไปก็เพิ่งนึกได้นะว่าไปแปดคน) สถานีความสนุกของพวกเราอยู่ที่ บล็อกโอ๒ ค่ะแถวแรกเลย........To Be Continued

จากคุณ : Louvorian - [ 9 ก.ย. 51 18:08:41 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange