Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

[กระทู้อยากระบาย]ชักจะเอียนกับ ม้าครับ

อย่างที่ทราบครับไม่ต้องพูดไรกันแล้ว ผมหงุดหงิดกับ ม้าตัวนี้ ไม่ว่ามัน จะเป็น อารายยังไง
    เด็กเรียนดีเรียนเด่น ดีเลิศประเสิรฐ แค่ไหน ผมไม่รู้ครับ
       แต่ช่วย พัฒนาความคิดหน่อยเถอะ เฮ้อ จริงๆก็พูดกันไปเยอะแล้ว แต่มันไม่สำนึกแฮะ สงสัยช่วยไม่ได้แล้วล่ะครับ ระบบสมองในส่วนการคิดเรื่อง จริยธรรม ของมันคงพังไปแล้วล่ะ

ผมเลยนั่งคิดสงสัยว่าที่บ้านเขามีปัญหาอะไมากหรือเปล่าก็ไม่รู้ พ่อแม่ ไม่เอาใจใส่เลยมาทำเป็นเรียกร้องความสนใจ อย่างกากๆ อย่างนี้อ่าครับ เฮ้ิอ ชีวิต

ขอเถอะครับถ้าเป็นแค่หน้าม้าโปรโมตผลงาน จะไม่มีใครว่าไร มันเลย แต่ไอ้เรื่องกัดค่ายอื่น อย่างหมาเนี่ยนะครับ หยุดเถอะ มันอาจจะทำให้บุพการีคุณโดนด่าฟรีๆก็ได้(หรือเพราะไม่มีบุพการีเลยเป็นอย่างนี้)ยังไงๆ ก็ พัฒนาตัวใหม่ซะนะครับ

อาจจะคิดว่าไม่ใช่กงการไรของผม แต่ การกระทำของคุณ มันสร้างความเดือดร้อนให้คนอื่น ไม่ใช่ค่ายเพลงที่คุณตามกัดหรอกครับ แต่เป็นผม เพราะมันบ่อยจนจะทำไม่สนใจก็ไม่ถูก

อ่อ ผมไม่ใช่หน้าม้าค่ายไหน แค่ชอบฟังเพลงเป็นชีวิตจิตใจก็เทานั้น เพราะฉะนั้น ไม่ต้องไปกล่าวหาค่ายไหนนะครับ ว่าส่งม้าอย่างผมมา ผมไม่ใช่ม้า และ ไม่ใช่ หมาอย่างคุณ

ปล.หวังจะพัฒนาความคิดได้ถ้า คุณ หลง มาอ่าน

แก้ไขเมื่อ 10 ก.ย. 51 16:59:26

จากคุณ : Flo Lawliet - [ 10 ก.ย. 51 16:58:38 ]